Zulpha salum
Member
- Jan 27, 2018
- 66
- 14
- Thread starter
- #41
[emoji1317][emoji1317][emoji1317][emoji1317][emoji1317]Sawa, poleni
[emoji1317][emoji1317][emoji1317][emoji1317][emoji1317]Sawa, poleni
Siyo kila mimba ni mipango. Tuzae kwa mipango siyo kwa bahati.Mmmm kwahyo ukizaa nae unaacha sio
[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756]Siyo kila mimba ni mipango. Tuzae kwa mipango siyo kwa bahati.
mkuu tunatak kujua fursa serikali ya viwanda hiiwazee wa fursa hawakai mbali
mkuu tunatak kujua tu fursa mbali mbaliHohohooooo oh God wanaume nyinyi mmmmh haki ya rais wangu magu
Hahahaaaaa haswaaa unaonekana tumkuu tunatak kujua tu fursa mbali mbali
Huuuh nothing same same kama jibu lako!Hakuna chochote mkuu kwani VP?
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Mtoto gan[emoji1787][emoji1787]
Umeuliza swali hili kwa wanaume, lakini pia ungeliliuza kwa wanawake pia !!!. Mimi ni muathirika wa mahusiano ya aina hii, lakini kwa kinyume chake. Nimetelekezwa na mabinti za watatu just kwa mwanamke kuendekeza mahusiano mengine nje. Kwa hiyo jibu la swali lako liangalie kwa pande mbili za mahusiano haya. Unakaa kujadili matatizo na mtu anaeelekea kwenye kutafuta muafaka c yule anayendeleza mtafaruku.Jamanii niulize jambo hivi dunia hii kama mtoto wako wa kike wa kwanza amepata mimba unfortunately...sasa baba na mama wakatengana kwa hilo jambo sasa ni miaka minne tangu hilo jambo...swali linakuja hivii kwanini wanaume hamuwezi kukaa chini na mke wako mka settle down na mpange familia kuliko kutibuana majumbani[emoji31][emoji31][emoji31][emoji31][emoji31]View attachment 914984
Waooo.....i like your thinking's lakini sorry kwa kukutwa na jambo hilo ipo siku watarudiii tyuu...just relaxUmeuliza swali hili kwa wanaume, lakini pia ungeliliuza kwa wanawake pia !!!. Mimi ni muathirika wa mahusiano ya aina hii, lakini kwa kinyume chake. Nimetelekezwa na mabinti za watatu just kwa mwanamke kuendekeza mahusiano mengine nje. Kwa hiyo jibu la swali lako liangalie kwa pande mbili za mahusiano haya. Unakaa kujadili matatizo na mtu anaeelekea kwenye kutafuta muafaka c yule anayendeleza mtafaruku.
Mimi naamini ktk biblia.
Mwanamke mwerevu hujenga nyumba yake mwenyewe, bali yule mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
Nasikiliza maoniii then nijibuPost 26 lakin sijaona Dada akisaidika. Jf ukija jiandaage kisaikilojia.
Upo mkoa ganiiUmeuliza swali hili kwa wanaume, lakini pia ungeliliuza kwa wanawake pia !!!. Mimi ni muathirika wa mahusiano ya aina hii, lakini kwa kinyume chake. Nimetelekezwa na mabinti za watatu just kwa mwanamke kuendekeza mahusiano mengine nje. Kwa hiyo jibu la swali lako liangalie kwa pande mbili za mahusiano haya. Unakaa kujadili matatizo na mtu anaeelekea kwenye kutafuta muafaka c yule anayendeleza mtafaruku.
Mimi naamini ktk biblia.
Mwanamke mwerevu hujenga nyumba yake mwenyewe, bali yule mpumbavu huibomoa kwa mikono yake mwenyewe.
Upo mkoa ganii
Hakuna mimba ya bahati mbaya labda kama umebakwa..Jamanii niulize jambo hivi dunia hii kama mtoto wako wa kike wa kwanza amepata mimba unfortunately...sasa baba na mama wakatengana kwa hilo jambo sasa ni miaka minne tangu hilo jambo...swali linakuja hivii kwanini wanaume hamuwezi kukaa chini na mke wako mka settle down na mpange familia kuliko kutibuana majumbani[emoji31][emoji31][emoji31][emoji31][emoji31]View attachment 914984
Swali liko kiupande mno like mwanamke hahusiki kabisaPost 26 lakin sijaona Dada akisaidika. Jf ukija jiandaage kisaikilojia.
Think big!.Ama kweliiii kwahyo c mosquito