Emmanuel_Adam14
JF-Expert Member
- Dec 25, 2015
- 670
- 745
Wewe ni first born kwenye familiya yenu!!
Wewe ni first born kwenye familiya yenu!!
Unataarifa za picha tu au na Mimba ilileta mtoto jinsia gani? Tujulishe na hali yake!Jadilini mada picha nitaichambua na kuijadili mimi
Inaoneka huko na harisa punguza jazba kwanza khaaaa!!Last
Hohohooooo oh God wanaume nyinyi mmmmh haki ya rais wangu maguwaow mtot mzur san vip umekula upo mkoa gani nahitsji kujua fursa za mkoa wenu hapo tuon tunfanyaj
What went wrong!!Hohohooooo oh God wanaume nyinyi mmmmh haki ya rais wangu magu
There is nothingWhat went wrong!!
There is nothing
Kuna kitu hapa Hii maana yake nini eti!!Hohohooooo oh God wanaume nyinyi mmmmh haki ya rais wangu magu
Ama kweliiii kwahyo c mosquitoJibu hilo apo!View attachment 915110
There is nothing
Kuna kitu hapa Hii maana yake nini eti!!Hohohooooo oh God wanaume nyinyi mmmmh haki ya rais wangu magu
Hakuna chochote mkuu kwani VP?Kuna kitu hapa Hii maana yake nini eti!!
Hajanipa mimi ni my sis but mume kakimbiaAliyekupa mimba yeye yuko wapi?
Mmmm kwahyo ukizaa nae unaacha siojogoo lina matetea hata mia kwanini sisi binadamu tubanane banane?
NiniHata sijaelewa
Hajanipa mimi ni my sis but mume kakimbia