Sasa unataka wakabariki mashoga? wacha watu wale mema ya maumbileWaliokufa kwenye hayo mapinduzi walipewa mabikra 72 huko kwa alah wawasugue mbususu
Hii akili unayo wewe , kuna wengine kila jambo hataki limpiteMambo ya wapemba waachiwe wapemba wenyewe
Uhakika mwanangu, hata mimi nitasilimu asee maana kukata mbususu namba E kila siku huku umelewa kwenye mito inayotiririka K Vant kule peponi ni raha sana,Sasa unataka wakabariki mashoga? wacha watu wale mema ya maumbile
Mbususu ndio rahaaa ya mwanadamu, bila mbususu lazima uwe chizi au upakuliwe wewe, wacha sisi tukale mbususu , wewe jiandae koo lako nasikia huko mtaimba tu na kuabudu, poleni sanaUhakika mwanangu, hata mimi nitasilimu asee maana kukata mbususu namba E kila siku huku umelewa kwenye mito inayotiririka K Vant kule peponi ni raha sana,
Naamini mpaka muda huu yule mtume marehemu mudi ashakuwa selemani wa kudumu akiwa na allah
Kutesa kwa zamu !!Kwasasa huko visiwani kuna shamrashamra yakuadhimisha miaka 60 ya Mapinduzi.
Wazanzibar wenyewe huyaita “mapinduzi matukufu” je huwa wanamaanidha nini? Ni upi huo utukufu katika hayo Mapinduzi?
NB:
Fursa za Chattle zimehamia Visiwani
hata allah ndio starehe yake hii,ndio maana kaiandaa kwake ajionee live.sijui yeye atapiga punyeto au atajichagulia pia!Mbususu ndio rahaaa ya mwanadamu, bila mbususu lazima uwe chizi au upakuliwe wewe, wacha sisi tukale mbususu , wewe jiandae koo lako nasikia huko mtaimba tu na kuabudu, poleni sana
Mkuu wewe si wa kuongea hayahata allah ndio starehe yake hii,ndio maana kaiandaa kwake ajionee live.sijui yeye atapiga punyeto au atajichagulia pia!
wafuasi wengine wa Allah ndio wanafanya aonekane wa ajabu.Mkuu wewe si wa kuongea haya
waislam ni wajinga sanaWaliokufa kwenye hayo mapinduzi walipewa mabikra 72 huko kwa alah
Na wewe kwanini usiwaattack hao wafuasi mkuu.wafuasi wengine wa Allah ndio wanafanya aonekane wa ajabu.
Karibu Neno "Matukufu" Katika Mapinduzi ya Zanzibar, Lilitoka Wapi, na Yana Utukufu Gani?!,Kwasasa huko visiwani kuna shamrashamra yakuadhimisha miaka 60 ya Mapinduzi.
Wazanzibar wenyewe huyaita “mapinduzi matukufu” je huwa wanamaanidha nini? Ni upi huo utukufu katika hayo Mapinduzi?
NB:
Fursa za Chattle zimehamia Visiwani