Kwanini wadada wa kichaga wanadhaniwa kuwa ndio wife material?

Kwanini wadada wa kichaga wanadhaniwa kuwa ndio wife material?

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
5,700
Reaction score
4,126
Tanzania kuna makabila mengi, lakini inaonekana wanawake wa kichaga wanatafutwa sana kua mawifematerial yaani (wanafaa kuoa).

Mfano ukiwa chuoni yaani ni shida sisi vijana enzi hizo tukikaa chumbani kila mtu wachaga wacha eti ukiona mchaga ukimtafutia Tshs. 200,000/- tu ndani ya miezi miwili anakuwa kazalisha zaidi ya hiyo hela tena wanasema wanajua kuwatunza watoto, wanajua kununua vitu vya ndani mfano friji, dinner set n.k

Nlipata bahati ya kwenda Morogoro nikabahatika kukaa na washikaji fulani maeneo ya kilombero nao maada ikawa hiyo hiyo yaani kila mtu pale kusifia wachaga tu..

Haya nipo Tanzania (kama wengine wanavyosema) yaani Dar es salaam nimekaa na washikaji wa makabila tofauti hapa muhaya, mndali, mzaramo na mmakonde nao ni yale yale yaani full kusifia wanawake wa kichaga.

Hivi wadau hapa ninaowaamini kwa kujenga hoja zenye mantinki mnalizungumziaje hili?
 
Sio wote wengine ni viazi huwezi amini, wengine hata genge hawaliwezi na wengine ni visirani balaa, unatakiwa kuwa muangalifu na kumuomba Mungu.
 
Binafsi siungi mkono Joha hiyo na sio sahihi, mke wangu Ni mngoni anastrugle kinshenzi
 
Tanzania kuna makabila mengi...lakini
inaonekana wanawake wa kichaga wanatafutwa
sana kua #Mawifematerial yaani (wanafaa kuoa).

Mfano Ukiwa chuoni....Yaani ni Shida Sisi vijana enzi hizo tukikaa chumbani kila Mtu Wachaga Wacha eti ukiona mchaga Ukimtafutia Tshs. 200,000/- tu ndani ya miezi miwili anakuwa kazalisha zaidi ya hiyo hela tena wanasema wanajua kuwatunza watoto...
wanajua kununua vitu vya ndani mfano friji, dinner set n.k

Nlipata bahati ya kwenda Morogoro nikabahatika kukaa na washikaji fulani maeneo ya kilombero nao maada ikawa hiyo hiyo yaani kila mtu pale kusifia wachaga tu..

Haya nipo Tanzania (kama wengine wanavyosema) yaani dar es salaam nimekaa na washikaji wa makabila tofauti hapa muha, mhaya, mndali, mzaramo na mmakonde nao ni yale yale yaani full kusifia wanawake wa kichaga.

Hivi wadau hapa ninaowaamini kwa kujenga hoja zenye mantinki mnalizungumziaje hili?

Ni kweli mkuu pia huwa hawajui kudai talaka au kukimbia familia kisa mme kachepuka kwao watoto wa kike huwa hawana urithi.Hata harusi za mijini 90% huwa ni mabinti wa kichaga wanaolewa
 
Tanzania kuna makabila mengi...lakini
inaonekana wanawake wa kichaga wanatafutwa
sana kua #Mawifematerial yaani (wanafaa kuoa).

Mfano Ukiwa chuoni....Yaani ni Shida Sisi vijana enzi hizo tukikaa chumbani kila Mtu Wachaga Wacha eti ukiona mchaga Ukimtafutia Tshs. 200,000/- tu ndani ya miezi miwili anakuwa kazalisha zaidi ya hiyo hela tena wanasema wanajua kuwatunza watoto...
wanajua kununua vitu vya ndani mfano friji, dinner set n.k

Nlipata bahati ya kwenda Morogoro nikabahatika kukaa na washikaji fulani maeneo ya kilombero nao maada ikawa hiyo hiyo yaani kila mtu pale kusifia wachaga tu..

Haya nipo Tanzania (kama wengine wanavyosema) yaani dar es salaam nimekaa na washikaji wa makabila tofauti hapa muha, mhaya, mndali, mzaramo na mmakonde nao ni yale yale yaani full kusifia wanawake wa kichaga.

Hivi wadau hapa ninaowaamini kwa kujenga hoja zenye mantinki mnalizungumziaje hili?

hahhhahaha wanaowasifia hao watakua na matatizo yao.... emh nisiseme sana, hukawii kupgwa ban humu
 
Jmn hivi sisi wanyaki mbona mnatuknock out kweupee ....
 
Hao wanaowasifia sio bure. Wana data za kutosha. Kama unataka kujaribu wala usihofu. Viongozi wengi wakiwemo baadhi ya Marais wakwe zao ni Chaggas.
 
Back
Top Bottom