Kwanini wadada wa kichaga wanadhaniwa kuwa ndio wife material?

Kwanini wadada wa kichaga wanadhaniwa kuwa ndio wife material?

Kijana utafiti wako ni uongo mtupu.. Makabila mengine mengi huhofia kuoa wachaga kwa dhana luwa wanawake.wengi wa kichaga huthamin pesa kuliko utu mfn unaweza kuoa mchaga mkishakuwa na mali nyimgi anafikiria kukuua.. Hyo ndo dhana iliyojengeka.. Na utafiti unaonesha kuwa wanawake wengi wa kichaga hasa kutoka machame ni wajane.. Na wana mali nyingi walizorithi kwa waume zao.. Ambapo inatia shaka kuwa huenda waliwaua.. Ninao ushahidi.. Kuna habari ilitikisa mwaka jana ambapo mwanamke wa kichaga alikula njama na majambaz ili amuue mumewe arithi mali.. Dili likastukiwa nadhan yuko jela sasa.....

Real? Ni mawazo potofu ya wengi...
 
Wachaga wapumbavuuu sana!!!.:.
Wakishapata hizo pesa...Wanakuuwaa....
Endeleeni kuwasifiaaaaa
 
This is NOT true at all. Sijawahi sikia mtu ama hata marafiki zangu kutafuta demu wa kichagga kuoa. Karibia ya vijana wengi wanawakimbia wanawake wa kichagga kuwaoa kwa sababu ya usaliti wa ndoa na kuwa na mapenzi fake as they will only be with you when you have money ila wako willing kukusaliti at any given time iwapo atapata basha mwenye pesa shinda wewe. Sijuwi umetoa wapi huu utumbo mkuu au ulikuwa tu unawapigia debe? Watu siku hizi wanawakimbia mademu wa kichagga kama ulikuwa hujuwi. Wanatoka nao tu ila wakati wa kuoa wanatafuta wa maana wa kudumu nao.
 
Soko la mabinti wa kichagga limedorora Sana,, wameamua kutumia zile 5Ps kurudisha chati.,, watu wanamega na kutoka speed 120 wanaona ambako hawatauwawa au kudhulumiwa #Ufoosaro
 
Kijana utafiti wako ni uongo mtupu.. Makabila mengine mengi huhofia kuoa wachaga kwa dhana luwa wanawake.wengi wa kichaga huthamin pesa kuliko utu mfn unaweza kuoa mchaga mkishakuwa na mali nyimgi anafikiria kukuua.. Hyo ndo dhana iliyojengeka.. Na utafiti unaonesha kuwa wanawake wengi wa kichaga hasa kutoka machame ni wajane.. Na wana mali nyingi walizorithi kwa waume zao.. Ambapo inatia shaka kuwa huenda waliwaua.. Ninao ushahidi.. Kuna habari ilitikisa mwaka jana ambapo mwanamke wa kichaga alikula njama na majambaz ili amuue mumewe arithi mali.. Dili likastukiwa nadhan yuko jela sasa.....


Wachagga si mademu wa kuwaoa hata siku moja. 90% ya marafiki zangu want nothing to do with mademu wa kichagga as wengi wao are NOT wife material ila wako kwenye uhusiano wa kimapenzi kutafuta pesa na kujionyesha hapa mjini. Sidhani kama kweli kuna mtu mwenye akili timamu siku hizi anatafuta demu la kichagga ili aoe.
 
Mmh...
Sijui huko wanakisifiwa ila mara nyingi nasikia tunasemwa vibaya.
Najikaushaga kau
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom