Lavit
JF-Expert Member
- May 16, 2011
- 16,452
- 38,186
Ndo inavyokuww.. Na usikute kazi zenyewe ndo zile za kamlete, alafu mtu anaona ambao hawajapata ni wajinga!
Biashara sa hiv ni ngumu pesa mtaani hakuna kabisa watu hawana mitaji huko kujiajiri wanajiajiri vip? Au wewe unadhani kujiajiri ni rahisi?
Shukuru mungu upo kazini unakula mema ya nchi you are no more than hao jobless walioko kitaa they are just unfortunate kushindwa kupata kazi.
Tatizo la wabongo mtu akitoboa kidogo basi unaona wenzio wote mamburula hawajui kitu ipo siku io ajira yako itakoma utakuja kitaa uone shoo yake.