Kwanini uzinzi ni dhambi? Arggghh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwanini uzinzi ni dhambi? Arggghh!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Kwa nini uzinzi ni dhambi? Watu tumekubaliana kwa ridhaa yetu kula raha, sijamchukua mke wa mtu. Huyu niliyemchukua mimi hana mume, bwana wala boyfriend. Kwanini kwa kulala naye niambiwe mimetenda dhambi? Mambo mengine yanaudhi kweli!!!!
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hapo hamna ridhaa cuz hamna mtu aliyehalalisha kitendo chenu.
    Ili hilo tendo liwe halali, lazima kuwe na shahidi... ambaye ni kama shekhe, mchungaji, padri au afisa mwenye mamlaka hayo!
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    hivi watoto wa adam na hawa wali zaanaje?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Mi mgeni hapa
     
  5. SaraM

    SaraM Senior Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dini tu ndugu
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kua mpagani then hautakua unatenda dhambi!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ameeeen!!!!! Kweli wewe ni maujanja saplaya
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    mbona mm nina mpnz wangu_lakn hatutendi dhambi,..inategemeana na wewe mwenyewe unavyojifikiria
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mi nadhani wanaosema ile ngomosi ni dhambi naona hawana nguvu za kuyapiga maji ya mto wa uzima
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Hebu ngoja nitafakari nitarudi baadae
     
  11. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmhhhhh! Kwakweli nami nakereka sana...... ni uingiliaji wa consensual agreements za watu........
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Napita nikaona si vibaya kuwasalimu hasa Bujibuji
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    heeeeeey!....maji gani tena mkuu buji*2
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii,kumbe dhambi ni mtazamo wako tu.
     
  15. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama si dhambi kwa nini mnajificha?
     
  16. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama mmekubaliana mnaona wakati wa kula tunda umefika asi muoane tu? kwanini mkae kujihuliza dhambi au si dhambi wakati ushaambiwa ni dhambi?
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kwani wanandoa hua wanafanya mbele ya watu?!
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    sawa sawa.
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    kwani haukujua,...kula kitimoto kwa wngine ni dhambi na wengine sio....period
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    jibu sahihi sana hili
     
Loading...