HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nyie wenye Selected for Practical mtulie!!

Ss tuwaite watu walio na Selected for nyingne nje ya neno Practical waje tuwaone Unaweza Jifariji kumbe nyote inasoma Neno ilo ilo?!

Selected for ............. Nje na Practical Karibuni kutoa Ushuhuda Jamvini.
 
IT wa PSRS namkubali sana na izi mind games.
vijana mada imepamba moto ya status, uko IT naye akaona ngoja ni nikadilishe tena status, na sitashangaa kama IT wenye selected for null akawapa "" not selected for null"" ili akili ziwakae sawa halafu akarudisha "" selected for null"" baada ya mda🤣🤣🤣🤣🤣
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Mimi nadhani, kwa watu ambao wamefanya usaili wa mazungumzo yaani oral interview suala la subira na ukomavu wa akili hasa kusubiria majibu inatakiwa sana maana apangae maisha ni mwenyezi Mungu unaweza ukadhamiria sana kazi kwa kuhusisha muonekano wa status majibu yakatoka ukapata matatizo kiafya hivyo ni bora kuwa na moyo wa subira wakati ICT wa psrs akifanya yake
Big point mkuu. Ila tatizo hakuna kitu kigumu ku control kama emotion kwa baadhi yetu.
 
Hivi mstakabali wa azimio la Waziri wa Nchi Utumishi na Utawala Bora Jenister Mhagama ukoje kwa anaejua msaada kwenye tuta??
 

Attachments

  • IMG-20230210-WA0022.jpg
    IMG-20230210-WA0022.jpg
    57.5 KB · Views: 27
Yangu moja ipo selected for Practical interview, hiipia imechange Leo japo siku kama mbili HIV ilikuwa hv

Nyingine ipo selected for Oral interview. Hii pia imechange Toka selected for null
Mwaka huu kazi ipoa Huuuuuuuuuuuuuiwii [emoji23][emoji23]
Kwenye App lakini hizi status zote hizo.
ndo umeitwa ukafanye iyo practical, best wishes
 
IT wa PSRS namkubali sana na izi mind games.
vijana mada imepamba moto ya status, uko IT naye akaona ngoja ni nikadilishe tena status, na sitashangaa kama IT wenye selected for null akawapa "" not selected for null"" ili akili ziwakae sawa halafu akarudisha "" selected for null"" baada ya mda[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
anakuwa kama Tanesco[emoji23]
 
JF wameamua kuupeleka uzi to extra miles, wameupost kwenye Channel ya Telegram, nina imani watakuwa wamepost pia kwenye mitandao mingine.View attachment 2512609
Likifika VIRAL huenda tume ya Ajira na utumishi kwa Umma wakarekebisha suala la kuchelewesha sana kuita watu kazini ili kudumisha amani mioyoni mwa ma-jobseeker
 
Back
Top Bottom