Asante mkuuhongera mkuu
Asante mkuuhongera mkuu
Asante sanaHongera sana
Mungu ni mwema, siku zinasogeakwema sana mkuu. vp huko idara ya afya mnaendeleaje na kazi?
inawezekana sana tuWakuu hivi kama sekretarieti walitangaza nafasi 100 alafu wakaita watu wakafika 100 kuna uwezekano wakaendelea kuongeza wengine?
Ndio, katika hao 100 kuna wengi huwa hawa report ndani ya siku 14, mimi nilihesabu post mpaka 102 zikaisha post walizotangazq nikakata tamaa, ila mpaka sasa wameita zimefika 130 na mimi nimepita, usivunjike moyoWakuu hivi kama sekretarieti walitangaza nafasi 100 alafu wakaita watu wakafika 100 kuna uwezekano wakaendelea kuongeza wengine?
Kada gani hii mkuu?Ndio, katika hao 100 kuna wengi huwa hawa report ndani ya siku 14, mimi nilihesabu post mpaka 102 zikaisha post walizotangazq nikakata tamaa, ila mpaka sasa wameita zimefika 130 na mimi nimepita, usivunjike moyo
Kada gani hii mkuu?
Ooh kumbe inawezekana Mfano nafasi zikiwa 30 wakaita mpaka 60 au zaidiInternal auditor za MDAs and LGAs, nilifanya oral 13/04/2026
Yah, kabisaOoh kumbe inawezekana Mfano nafasi zikiwa 30 wakaita mpaka 60 au zaidi
Hongera sana bossInternal auditor za MDAs and LGAs, nilifanya oral 13/04/2026
Ila inategemea na uhitaji wa kada husika kwa mwaka huoYah, kabisa
Kuna pdf lingine linapikwa huko either
Aisee Mkuu Hongera sana, Nakumbuka Nilifanya Written Nikapata Above 50 lakini cutting Point yao ilikua nafkri juu ya 60. Nikapata ya Accounts Officer II. Ndio tunaendelea kufuatilia PDF. Hongera sanaShukrani sana mbet mkeka wetu, hili la sasa hivi wamenikumbuka 🙏🏽🙏🏽🙏🏽
kwanini unaunsubscribeLeo na unsubscribe rasmi huu uzi, niwatakie kila la kheri wapambanaji.
Juhudi, sala na kutokata tamaa ndio njia ya mafanikio
Mkuu nilishalamba asali mwezi uliopita, acha nishuke kwenye hili garikwanini unaunsubscribe
Unahamia kwenye uzi wa mshahara wa january rasmiMkuu nilishalamba asali mwezi uliopita, acha nishuke kwenye hili gari