Kafanyeni tu. Wengine tunaanza kusubiri matangazo ya kaziWametoa NAOT AUDITOR II, written tarehe 14 na oral tarehe 19 Dodoma.
Tuendelee kuzifanya tu wakuu.
Inawezekana hii ni dalili oral tulizofanya hatujatoboa, tunaanza upyaWametoa NAOT AUDITOR II, written tarehe 14 na oral tarehe 19 Dodoma.
Tuendelee kuzifanya tu wakuu.
System inagoma unatakiwa uwe na chet Cha udereva na chet Cha form foWakuu hivi ni kweli udereva ni miongoni mwao fani ambazo zina ajira nyingi??
Ni sahihi mtu mwenye shahada fulani ila akaamua kuweka vyeti vya udereva ili aweze kupata check number then afanye recategorization,?
System inagoma unatakiwa uwe na chet Cha udereva na chet Cha form four kwenye mfumoWakuu hivi ni kweli udereva ni miongoni mwao fani ambazo zina ajira nyingi??
Ni sahihi mtu mwenye shahada fulani ila akaamua kuweka vyeti vya udereva ili aweze kupata check number then afanye recategorization,?
SahihiSystem inagoma unatakiwa uwe na chet Cha udereva na chet Cha form fo
Utaweza kuvumilia kuona wenzio wenye degree kama wewe wanalipwa TGS D,wewe unalipwa TGS A?Sahihi
Binafsi mpaka sasa sijaupload cheti cha shahada nimeweka mpaka form Four now nipo kwenye mchakato wa kupata leseni class E
Ili niweze kuingia kama driver II
Then nifanye recategorization je nipo sahihi au napoteza muda mkuu?
Mbona kwa sasa silipwi hata mia na nina vumilia tu na ujobless?Utaweza kuvumilia kuona wenzio wenye degree kama wewe wanalipwa TGS D,wewe unalipwa TGS A?
Sio TGS A ni B halafuMbona kwa sasa silipwi hata mia na nina vumilia tu na ujobless?
Bro mimi nilikaa Mwaka mzima ndio nikaitwa Kazini Mwaka huu vuta subira Mungu AtatendaIpo siku na mimi nitatoa ushuhuda humuu baaada ya kufanya written 18 na oral interview moja yaan 17 zote not selected moja ndo nipo selected na ndo nilifanya oral April naona tuu majina ya watu mim bado
Sidhani kama wamewahi kupokea simu ya mtu hao jamaa.hivi huwa mnawasiliana na utumishi kwa kutukia namba/email gani
Kada gani mkuuBro mimi nilikaa Mwaka mzima ndio nikaitwa Kazini Mwaka huu vuta subira Mungu Atatenda