El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,075
- 6,481
0-0Kaka ushapata?
0-0Kaka ushapata?
DUh!Za chinichini: nimeskia kwa sasa kuna barua za kibao watu kuitwa kazini zinaandaliwa uko.iwe siri yenu sasa msimwambie mtu..
Ulifanya kada gani mkuuDUh!
Mungu asaidie na mimi niwemo
Mama samia tafadhali wasamehe watoto hawa.Mnamsumbua sana Mama Samia na maandamano, kachoka kufuruhisha jobless, kaona vijana hatuna shukrani
Tutaelewana kidg kidg mpaka kielewekeMama samia tafadhali wasamehe watoto hawa.
Kaza buti kijana siku yako ipo inakuja ata sisi tuliofanikiwa msoto ulikua. Huo au zaidi ya huo,PSRS TUMSIFU YESU KRISTO. Bora tupumzike tu no placement no vacancies hizi stress zake nusu nichukue kamba au ile dawa ya panya unaweza jiona huna akili kabisa Mwifwa Mbaga Jr Seran kyagata MKANGAFFU El marabiosh View attachment 3612561
Tunatiana moyo lkn behind the scene mambo ni tough sana mpaka unaomba poo. Kuacha upumzike kidg uendelee na mambo zingineKaza buti kijana siku yako ipo inakuja ata sisi tuliofanikiwa msoto ulikua. Huo au zaidi ya huo,
Amini ushindi uko jirani endelea kupambana bila kuchoka
I wisj you all the best in ur struggling comrade
Dah,sio poaPSRS TUMSIFU YESU KRISTO. Bora tupumzike tu no placement no vacancies hizi stress zake nusu nichukue kamba au ile dawa ya panya unaweza jiona huna akili kabisa Mwifwa Mbaga Jr Seran kyagata MKANGAFFU El marabiosh View attachment 3612561
Kuna ile hali ambayo unaingia kwenye ajira ukiwa na ndoto za milioni 500.PSRS TUMSIFU YESU KRISTO. Bora tupumzike tu no placement no vacancies hizi stress zake nusu nichukue kamba au ile dawa ya panya unaweza jiona huna akili kabisa Mwifwa Mbaga Jr Seran kyagata MKANGAFFU El marabiosh View attachment 3612561
Hili nalo nenoKuna ile hali ambayo unaingia kwenye ajira ukiwa na ndoto za milioni 500.
Baada ya miaka 5 unajikuta unafurahia kuishi mpaka mwisho wa mwezi bila kukopa.
Ndipo unaanza kuelewa kuwa baadhi ya kazi haziui ndoto zako ghafla.
Huzinyonga taratibu.