Ni habari au unapiga ramli tu maana hali ni teteWeek ijayo mtachekelea vijana
Ramli tu kijanaNi habari au unapiga ramli tu maana hali ni tete
Siwezi kubisha na kushangaa kama kweli week ijayo itakuwa hivyo mkuu. Upande wangu naomba iweeWeek ijayo mtachekelea vijana
Bora ata 2025 zilikuwa nyingi ila mwaka huu asali hailambiki🙆🏾♂️Placement zimekua adimu sana 😢😢😢😢
Bora ata 2025 zilikuwa nyingi ila mwaka huu asali hailambiki🙆🏾♂️
Mwaka jana ulikuwa mwaka wa kusaka kura
Mnamsumbua sana Mama Samia na maandamano, kachoka kufuruhisha jobless, kaona vijana hatuna shukraniBora ata 2025 zilikuwa nyingi ila mwaka huu asali hailambiki🙆🏾♂️
HahhahaMnamsumbua sana Mama Samia na maandamano, kachoka kufuruhisha jobless, kaona vijana hatuna shukrani
Hili swali lilitoka kwenye interview za PCCB hapo siri tenaZa chinichini: nimeskia kwa sasa kuna barua za kibao watu kuitwa kazini zinaandaliwa uko.iwe siri yenu sasa msimwambie mtu..
🤔Za chinichini: nimeskia kwa sasa kuna barua za kibao watu kuitwa kazini zinaandaliwa uko.iwe siri yenu sasa msimwambie mtu..
Sisi hatumuambii mtu kaka, ila tumechoka balaa.Lini wanatoa mzigo huo(placement)?Za chinichini: nimeskia kwa sasa kuna barua za kibao watu kuitwa kazini zinaandaliwa uko.iwe siri yenu sasa msimwambie mtu..