HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wadau mambo vip? Kuna mdau anaenda kufanya Oral ya Trade officer 16 April 2026? Au aliyewahi kufanya oral kwa kada hiyo atupe hints.
Thanks by Msaka asali.
 
Mbona pdf hazitoki jamani
596292054_853289370675998_7064011941701550580_n.jpg
pdf kutoka ni mpaka hivi vichawi viamue
 
Wadau naomba kujua hivi saili za utumishi kwa kada zinazofanya practical interview na usaili wa presentation kwa matokeo ya practical interview yanajumlishwa pia kwenye oral interview?
 
Back
Top Bottom