Wakuu kwema....
Naomba niwatie moyo wote ambao bado mnajitafuta .....msikate tamaa wakuu wangu naamini mnauwezo, ujuzi na nyenzo zote za kuweza kupita interview za utumishi
Jiamini, na omba sana kwa Mungu afanye njia
Pia job description yako iweke pale chatgpt na Capilot AI zikupe multiple choice ujifue
Nimeona kwemye interview nyingi za multiple choice zinacheza na challenges/ problems na solutions zake so wanakupa scenerio wewe useme utatatua vipi
Mungu awasimamie tukumbuke kila mwanadamu hutembelewa na bahati kuu japo mara moja maisha yake ...
Nakumbuka siku ya paper mtandao ulisumbua zikajisubmit ndani ya nusu saa wengine walifanya saa Zima... Basi msimamizii akapiga simu makao tukawekewa hizo nusu saa na ajabu marks nlizopata naona kabisa zlitoka kwenye Yale maswali 3 yaliyobakia ambayo skuyajaza mwanzo.
.... nilipata 92% wakakatia 91%
Nawaombea wakuu mkainuke na kulamba asali