HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari za muda huu wakuu. Nimefanya application za NAOT kwa bahati mbaya address nimeweka ya NAOT badala ya PSRS kwenye barua. Kuna application zangu zingine za nyuma zilikataliwa kwa sababu hii nataka nibadilishe hii barua. Je nikifika ofisini kwao wanaweza kunisaidia hilo?

Maana mfumo hauruhusu kufanya marekebisho yoyote. Nisaidieni mawazo yenu wakuu maana nategemea kwenda Dodoma ili nisaidiwe hii issue. Nimejaribu kuwapigia simu hawapokei. Nahisi wanaweza kutuita muda wowote kutokea sasa nina hofu wanaweza kunitema.
Pagumu hapo mkuu jamaa sidhani kama watakubali. Maana kamaa hata kweny Interview utaona kitu ni kidogo ila wanakaza.
 
Pagumu hapo mkuu jamaa sidhani kama watakubali. Maana kamaa hata kweny Interview utaona kitu ni kidogo ila wanakaza.
Mimi jumatatu nataka kuingia ofisini kwao. Maana simu hawapokei mkuu. Jumatatu nataka nikawasikilize.
 
Habari za muda huu wakuu. Nimefanya application za NAOT kwa bahati mbaya address nimeweka ya NAOT badala ya PSRS kwenye barua. Kuna application zangu zingine za nyuma zilikataliwa kwa sababu hii nataka nibadilishe hii barua. Je nikifika ofisini kwao wanaweza kunisaidia hilo?

Maana mfumo hauruhusu kufanya marekebisho yoyote. Nisaidieni mawazo yenu wakuu maana nategemea kwenda Dodoma ili nisaidiwe hii issue. Nimejaribu kuwapigia simu hawapokei. Nahisi wanaweza kutuita muda wowote kutokea sasa nina hofu wanaweza kunitema.
Kama deadline ya kutuma maombi ya hiyo nafasi ilishapita kubarisha si rahisi ila Kama bado wanapokea maombi unaweza saidiwa kinyume na hapo no ngumu lakini nenda kawacheki unaweza ukatoboa tusikukatishe tamaa Kama Dodoma unafika kirahisi
 
Kama deadline ya kutuma maombi ya hiyo nafasi ilishapita kubarisha si rahisi ila Kama bado wanapokea maombi unaweza saidiwa kinyume na hapo no ngumu lakini nenda kawacheki unaweza ukatoboa tusikukatishe tamaa Kama Dodoma unafika kirahisi
Deadline tayari mkuu. Nataka nikapambane nione kama nitafanikiwa.
 
Habari!

Kama una interview Dodoma. I can host you both male and female.

Wakuu, Ni Kwa wale ambao hawana ramani tu, isiwe kikwazo kuja kupambania Ndogo yako.

USALAMA:
Feel safe, coz I'm not alone in the house, tupo female na male, separate rooms.

UTARATIBU
ili kuhakikisha usalama kwangu na kwako, yafuatayo yanazingatiwa:
1. Proof ya kuwa umechaguliwa kweli kuja kufanya usaili. Jina lifanane na Nida yako

2. Proof ya kwamba kweli unatoka mkoani, nje ya Dodoma( tiketi).


"We give not because we have many, it because we know the pain of having nothing"
 
Habari!

Kama una interview Dodoma. I can host you both male and female.

Wakuu, Ni Kwa wale ambao hawana ramani tu, isiwe kikwazo kuja kupambania Ndogo yako.

USALAMA:
Feel safe, coz I'm not alone in the house, tupo female na male, separate rooms.

UTARATIBU
ili kuhakikisha usalama kwangu na kwako, yafuatayo yanazingatiwa:
1. Proof ya kuwa umechaguliwa kweli kuja kufanya usaili. Jina lifanane na Nida yako

2. Proof ya kwamba kweli unatoka mkoani, nje ya Dodoma( tiketi).


"We give not because we have many, it because we know the pain of having nothing"
Hongera sana kwa hili mkuu....
 
Habari!

Kama una interview Dodoma. I can host you both male and female.

Wakuu, Ni Kwa wale ambao hawana ramani tu, isiwe kikwazo kuja kupambania Ndogo yako.

USALAMA:
Feel safe, coz I'm not alone in the house, tupo female na male, separate rooms.

UTARATIBU
ili kuhakikisha usalama kwangu na kwako, yafuatayo yanazingatiwa:
1. Proof ya kuwa umechaguliwa kweli kuja kufanya usaili. Jina lifanane na Nida yako

2. Proof ya kwamba kweli unatoka mkoani, nje ya Dodoma( tiketi).


"We give not because we have many, it because we know the pain of having nothing"
Safi sana Mzee, 🫡
 
Screenshot_20250919-153018.png


Wakuu hii imekaaje. Ko kama mtu ameitwa hadi oral atapigwa chini sababu ana degree kweny kazi ya diploma??? I wonder my God😢
 
Habari!

Kama una interview Dodoma. I can host you both male and female.

Wakuu, Ni Kwa wale ambao hawana ramani tu, isiwe kikwazo kuja kupambania Ndogo yako.

USALAMA:
Feel safe, coz I'm not alone in the house, tupo female na male, separate rooms.

UTARATIBU
ili kuhakikisha usalama kwangu na kwako, yafuatayo yanazingatiwa:
1. Proof ya kuwa umechaguliwa kweli kuja kufanya usaili. Jina lifanane na Nida yako

2. Proof ya kwamba kweli unatoka mkoani, nje ya Dodoma( tiketi).


"We give not because we have many, it because we know the pain of having nothing"
Ubarikiwe kwa hili
 
Leo nataka ni share mbinu moja na wapambanaji wenzangu mnaoenda kufanya usaili kwa kipindi hiki.. kama utanielewa inaweza kukusaidia kwa namna moja ama nyingine.

Ukienda kufanya mtihani wa written wa online , kwa kawaida huwa kuna maswali thelathini na muda huwa ni nusu saa tu.

Sasa kuna mbinu moja niliingundua ya kufanya hii mitihani ya written( nasema ni mbinu maana kila mtu anaeenda kufanya written interview huwa amejipanga na anajua)

Ukiwa unafanya maswali inabidi uanze na maswali ambayo ni rahisi yan kila mtu anaweza kufanya baada ya hapo utabakiza yale maswali ambayo ni magumu( haya maswali magumu huwa yapo na huwa kila mtu yana msumbua kichwa maana majibu yake si rahisi kuyapata kwa usahihi, sasa hapo ndio filtration huwa inaanza, kuna wale watakao kurupuka na kuyajibu haraka haraka bila kufikiria ila wewe ukifika kwenye hayo maswali inabidi uwe makini, hakikisaha unayasoma mara mbilimbili, hakikishs unalazimisha ubongo wako kufikiria kwa kina, kulinganisha majibu, hii itakusaidia kupata maana zilizojificha za hayo maswali na katika hatua hiyo ndio watu huwa wanaanza kutofautiana marks kuanzia 2 ,4 , 6 ukishindwa tuyajibu hayo maswali kwa usahihi basi mwenzako atayajibu kwa usahihi na atakuzidi marks ndogo tu na yeye kwenda hatua inayofata.

Hii ni vita ,hivyo inabidi umtangulize Mungu, Pia uwe na mbinu mbalimbali za mapambano.

Niwatakie usahili mwema.
 
Leo nataka ni share mbinu moja na wapambanaji wenzangu mnaoenda kufanya usaili kwa kipindi hiki.. kama utanielewa inaweza kukusaidia kwa namna moja ama nyingine.

Ukienda kufanya mtihani wa written wa online , kwa kawaida huwa kuna maswali thelathini na muda huwa ni nusu saa tu.

Sasa kuna mbinu moja niliingundua ya kufanya hii mitihani ya written( nasema ni mbinu maana kila mtu anaeenda kufanya written interview huwa amejipanga na anajua)

Ukiwa unafanya maswali inabidi uanze na maswali ambayo ni rahisi yan kila mtu anaweza kufanya baada ya hapo utabakiza yale maswali ambayo ni magumu( haya maswali magumu huwa yapo na huwa kila mtu yana msumbua kichwa maana majibu yake si rahisi kuyapata kwa usahihi, sasa hapo ndio filtration huwa inaanza, kuna wale watakao kurupuka na kuyajibu haraka haraka bila kufikiria ila wewe ukifika kwenye hayo maswali inabidi uwe makini, hakikisaha unayasoma mara mbilimbili, hakikishs unalazimisha ubongo wako kufikiria kwa kina, kulinganisha majibu, hii itakusaidia kupata maana zilizojificha za hayo maswali na katika hatua hiyo ndio watu huwa wanaanza kutofautiana marks kuanzia 2 ,4 , 6 ukishindwa tuyajibu hayo maswali kwa usahihi basi mwenzako atayajibu kwa usahihi na atakuzidi marks ndogo tu na yeye kwenda hatua inayofata.

Hii ni vita ,hivyo inabidi umtangulize Mungu, Pia uwe na mbinu mbalimbali za mapambano.

Niwatakie usahili mwema.
Mkuu mbona wanasema maswali yapo 50 na muda no saa 1
 
Habari za muda huu wakuu. Nimefanya application za NAOT kwa bahati mbaya address nimeweka ya NAOT badala ya PSRS kwenye barua. Kuna application zangu zingine za nyuma zilikataliwa kwa sababu hii nataka nibadilishe hii barua. Je nikifika ofisini kwao wanaweza kunisaidia hilo?

Maana mfumo hauruhusu kufanya marekebisho yoyote. Nisaidieni mawazo yenu wakuu maana nategemea kwenda Dodoma ili nisaidiwe hii issue. Nimejaribu kuwapigia simu hawapokei. Nahisi wanaweza kutuita muda wowote kutokea sasa nina hofu wanaweza kunitema.
Nimefanikiwa kufika dodoma. Jamaa wamekataa kata kata kunibadilishia address ya barua inamaana wamenidisqualify kwenye hizo applications zangu zote nilizoomba. Nimejaribu kuongea nao sana hawanielewi. Hii haijakaa sawa wakuu. Unakosa vipi nafasi ya ushiriki wa interview kisa address wakati vyeti vyako na kila kitu kipo sawa sawa.
 
Nimefanikiwa kufika dodoma. Jamaa wamekataa kata kata kunibadilishia address ya barua inamaana wamenidisqualify kwenye hizo applications zangu zote nilizoomba. Nimejaribu kuongea nao sana hawanielewi. Hii haijakaa sawa wakuu. Unakosa vipi nafasi ya ushiriki wa interview kisa address wakati vyeti vyako na kila kitu kipo sawa sawa.
Pole Sana mkuu hizi ajira zina ushindani Sana nafasi 5 unakuta wanapambania watu 300
ukikosea kidogo Tu umeliwa kichwa muda mwingine utafanikisha hata isikutoe mchezoni kabisa
 
Back
Top Bottom