HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sasa hta akibadili cheti ataombaje Kazi wakati jina la alichosomea ni tofauti na jina la cheti?
Anabadilisha mwenyew general category mawetoa imebaki sehemu ya kutafuta kozi tu hivo ni rahisi kubadilisha unaweza ona jaribu kuangalia utagundua hilo
 
😆😆 kuna waziri mmoja alikuwa anaitwa shukuru kuwambwa akaja akaharibu elimu akaweka anavyojisikia yeye,alikua na kauli mbiu yake inaitwa BIG RESULTS NOW😆😆
Sijui alikuwa ana mchepuko wa sekondari kilaza akataka amuokoe asikose cheti😆

Yeye ndo alimaliza na kikwete awamu ya mwisho alipoingia magu alichukia sana kuina elimu inachezewa ikabidi ampe ubunge wa kuteuliwa ndalichako kisha ampe uwaziri ili asawazishe kwa kuwa ndalichacho ni mdau wa elimu amelitumikia baraza la mitihani kama katibu mtendaji na kufundisha vyuoni miaka mingi
Akaja aka rrjesha mifumo ya zamani
Shukuru alikuwa fala sana.

Kuna mwenzake alikuwa anaitwa Mungai miaka ya 2005 kama sikosei aliunganisha Phyics na Chemistry likawa somo moja.

Wizara nyeti kama hizi zinatakiwa watu wanaojielewa.
 
Back
Top Bottom