HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nipo hapa kutoa ushuhuda, leo imekuwa siku ya furaha kwangu baada ya Mungu kunikumbuka na kupata kazi, nilifanya oral tarehe 4/06/2025, jana pia nilifanya written interview na nikafaulu kwenda oral wakati najiandaa na oral ya week ijayo napewa taarifa nimepata kazi.
Wamenichinja land officer
 
Emu iweke hapa tuichambue vizuri kwamba ili uthibitishwe na nani Utumishi?
IMG-20250730-WA0013.jpg
 
Oya kwa hio umetoka kwenye Oral umeitwa kazini unakutana tena na Written jingine ukimaliza hio Written bado hawakuamini wanakushushia Practical bado ukipita wanakuita Oral kwa hio Mchakato mboni unakua mrefu tena yaan waliofanya usahili huku hawawaamini au?
Kisanga Babu ila hili sidhani Kama lipo hii unamaanisha kilichofanyika huko nyuma ni kazi bure
 
Oya kwa hio umetoka kwenye Oral umeitwa kazini unakutana tena na Written jingine ukimaliza hio Written bado hawakuamini wanakushushia Practical bado ukipita wanakuita Oral kwa hio Mchakato mboni unakua mrefu tena yaan waliofanya usahili huku hawawaamini au?
Sidhani kama mchakato utakuwa wa aina hiyo.
 
Kwasababu haujaingia huko sio? Unawasagia wenzio.

Anyway kama walipata kazi kwa juhudi binafsi bila "kantuma" basi hawapaswi kuwa na hofu juu ya hili, sababu mtihani uta base kwenye field yao
Sasa ili upande daraja c ina maanisha uwezo wako umekuwa mkubwa, sasa kwann unashindwa kuonyesha kuwa uwezo wako umekuwa?

Sasa kama mtihani utabase kwenye field yao, hapo la kuogopa n kitu gani?

Yn ni sawa na waalimu walivyokuwa hawataki usaili, kama mtu umepambana na shule, chuo, mitihani na mengineo kwann uogope mtihani wa dkk chache tuu wakati tayari umeshakwepa mishale mingi nyuma.
 
Back
Top Bottom