Doubleg Malafyale
JF-Expert Member
- Feb 17, 2017
- 3,229
- 4,469
Nenda kwenye VacanciesMbona sioni chochoteš
Nenda kwenye VacanciesMbona sioni chochoteš
Si ndo hapo nimekuonesha na screenshot!Nenda kwenye Vacancies
Sio hapo sign in then fungua vacanciesSi ndo hapo nimekuonesha na screenshot!
Si ndo hapo nimekuonesha na screenshot!
Tayari mbonaLeo kuna dalili ya pdf wakuu
Pdf la leo limepoaa kweli yaniTayari mbona
Hongeraa Boss, kalitumikie taifa kwa Uadilifu.Kwa heshima kuu, hii leo namshukuru Mungu wangu kwa kunijaalia kumumunya asali. Tangu mwaka 2021 mpaka hii leo nimeteseka na kuhangaika sana. Hatimaye pdf imetoka. Ndugu zangu wasakatonge msikate tamaa, wakati wenu utafika tu.
Hongera sana mkuu ... Mungu ni mwema wakati wote....baraka nyingi zikazidi kuja upande wako mkuu.Kwa heshima kuu, hii leo namshukuru Mungu wangu kwa kunijaalia kumumunya asali. Tangu mwaka 2021 mpaka hii leo nimeteseka na kuhangaika sana. Hatimaye pdf imetoka. Ndugu zangu wasakatonge msikate tamaa, wakati wenu utafika tu.
Hongera sana kaka ššæššæ wakati wa mungu ni wakati sahihiKwa heshima kuu, hii leo namshukuru Mungu wangu kwa kunijaalia kumumunya asali. Tangu mwaka 2021 mpaka hii leo nimeteseka na kuhangaika sana. Hatimaye pdf imetoka. Ndugu zangu wasakatonge msikate tamaa, wakati wenu utafika tu.
Hongera sana , oral ulipiga liniKwa heshima kuu, hii leo namshukuru Mungu wangu kwa kunijaalia kumumunya asali. Tangu mwaka 2021 mpaka hii leo nimeteseka na kuhangaika sana. Hatimaye pdf imetoka. Ndugu zangu wasakatonge msikate tamaa, wakati wenu utafika tu.
Shukrani sana.Tarehe 2 JuneHongera sana , oral ulipiga lini
Tarehe 2 Juni, mkuu.Hongera sana , oral ulipiga lini
hongera mkuu na ahsante kwa ushuhuda na kutujuza.. kwaiyo selected for oral imekuja leo baada ya placement kwenye app au web au both ?Naomba kuzungumza kitu kuhusu hizi ishu za app sijui imekaaje.
Binafsi app na website ilikuwa ipo na "Shortlisted" tu mpaka hii leo asubuhi na si selected for oral. Kwa hiyo masuala ya kusema app iandikwe selected for oral ndio uamini kuwa ulifaulu oral interview si kweli. Hiyo selected for oral imekuja mara baada ya kupata placement na si kabla. Msikate tamaa.
Hongera mwl ukawe mtumishi mwemaNaomba kuzungumza kitu kuhusu hizi ishu za app sijui imekaaje.
Binafsi app na website ilikuwa ipo na "Shortlisted" tu mpaka hii leo asubuhi na si selected for oral. Kwa hiyo masuala ya kusema app iandikwe selected for oral ndio uamini kuwa ulifaulu oral interview si kweli. Hiyo selected for oral imekuja mara baada ya kupata placement na si kabla. Msikate tamaa.
Hongera sana na tunafurahi kuskia hivyo na n tumaini letu kila mmoja wetu atalamba buyu la asali insha'Allah š¤²š¾Kwa heshima kuu, hii leo namshukuru Mungu wangu kwa kunijaalia kumumunya asali. Tangu mwaka 2021 mpaka hii leo nimeteseka na kuhangaika sana. Hatimaye pdf imetoka. Ndugu zangu wasakatonge msikate tamaa, wakati wenu utafika tu.
Na mimi nakazia watu tutumie web, kwasababu hata wao utumishi wakifanya ONLINE APTITUDES TEST, hawatumii izo app wanatumia web so akili mkichwaš«”Naomba kuzungumza kitu kuhusu hizi ishu za app sijui imekaaje.
Binafsi app na website ilikuwa ipo na "Shortlisted" tu mpaka hii leo asubuhi na si selected for oral. Kwa hiyo masuala ya kusema app iandikwe selected for oral ndio uamini kuwa ulifaulu oral interview si kweli. Hiyo selected for oral imekuja mara baada ya kupata placement na si kabla. Msikate tamaa.