Mambaz 24 jr
JF-Expert Member
- Aug 25, 2023
- 696
- 1,423
😄😄Sio poaaAnytime but baada ya mwezi Anza kufatilia kwa makini pdf Kama sisi jobless wenzako
😄😄Sio poaaAnytime but baada ya mwezi Anza kufatilia kwa makini pdf Kama sisi jobless wenzako
MfanoHuwa hawajibu chochote
Sidhani kama wana entertain maigizo.Mfano
Hawajajibu ,, nikaaigiza na kujifanya mimi ndiyo mwanafunzi najibu ,, yani naongea sauti hii kama mwilimu afu najibu sauti nyingine kama mwanafunzi .. hawata leta zengwe kweli na kunifukuzia nje huko ??
Vipi kwenye table interview wanakuwa wanabase zaidi wapi ,, content ya somo au kwenye mambo mazima yahusianayo na uwalimu ??Sidhani kama wana entertain maigizo.
Educational background 1 qnVipi kwenye table interview wanakuwa wanabase zaidi wapi ,, content ya somo au kwenye mambo mazima yahusianayo na uwalimu ??
Mimi nikiwa mmojawapo wa tuliofanyiwa table interview, yafuatayo ni maswali ambayo niliulizwa;Vipi kwenye table interview wanakuwa wanabase zaidi wapi ,, content ya somo au kwenye mambo mazima yahusianayo na uwalimu ??
Nashukuru sana jaman nikipita swali jingine naombe sana sana mshichoke kunijibuEducational background 1 qn
CLass management 1 qn
Teachers responsiblities 1 qn
Subject Content 2 qns
Nashukuru sana sana kwa kweli hapa nishindwe mwenyewe tu maana kila kitu kipo wazi ngoja nianza maandalizi mapemaMimi nikiwa mmojawapo wa tuliofanyiwa table interview, yafuatayo ni maswali ambayo niliulizwa;
Tell us about yourself,
Assessment tools- 4 points
Teaching methods- 5 points
Reasons for students not to understand the lesson-4 points
How to teach a certain subject until it is understood- Talk for as long as possible😁
Na sehemu ya mwisho nikaambiwa nielekeze mada niliyoiandaa kwa mdomo.
Muda usizidi dakika 10 kujibu yote hayo.
Hongera sana. Hongera kwa kulamba asaliWakuu habari zenu,,hatimae na mimi nimelamba asali mkeka wa jana jioni,,msikate tamaa Subra ni ngumu ila usikate tamaa Muombe Mungu atajibu kwa wakati sahihi na fanyeni zile ibada za usiku zinalipa jamani huo ushuhuda wangu,,Mungu ni mwema jaman
Duh pole sanaWakuuu kwani nyie mna handle vip rejection za kufail written kila mara amabao mmekutana na hiyo hali😂😂😂🤣 aisee mimi ni inaniuma naona sina akili kabisa
Hapan sio kwamba huna akili...la hasha wala kufeli usaili haimaanishi ww nanga.Wakuuu kwani nyie mna handle vip rejection za kufail written kila mara amabao mmekutana na hiyo hali😂😂😂🤣 aisee mimi ni inaniuma naona sina akili kabisa
Kuna kitu kinaitwa kukubaliana na hali mkuu maana ikitokea umedondoka usikate tamaa jiandae upya kwa ku note vipengele ulivyokosea, wale utumishi wanakawaida ya kupenda kubase kweny vitu flan kwenye kada husika ukivijua soma adi nuktaWakuuu kwani nyie mna handle vip rejection za kufail written kila mara amabao mmekutana na hiyo hali😂😂😂🤣 aisee mimi ni inaniuma naona sina akili kabisa
Kuna ndugu yangu naye amekutana nalo hilo. Eti ni mzee kwa wiki mbili. Upuuzi mtupu.Kuwa jobless ni kaz sana just imagine kuna watu jana wameend kwenye usaili wa TFS wana miaka 30 na siku 7 wamekataliwa kuingia kwasababu wanataka wenye 30 net kushuka chini😂🙌🏾
Daah wanazingua kuna mwanang alifanya mkoa mwingne aliingia na akafanya na ameitwa oral ila amesema haendi coz ataharibu nauli tuKuna ndugu yangu naye amekutana nalo hilo. Eti ni mzee kwa wiki mbili. Upuuzi mtupu.
Bila kuchoka 🫡Welr wa TEHAMA,eGA wameleta ajira tena nendeni mkaongeze received
Mbona sioni chochote😅Wale wa TEHAMA,eGA wameleta ajira tena nendeni mkaongeze received