HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
“Endapo kada moja imesailiwa na majopo zaidi
ya moja, matokeo ya majopo yote yataunganishwa na
kutengeneza orodha moja kwa kuzingatia alama za ufaulu
wa juu mpaka alama ya chini.”

Kanuni za uendeshaji shughuli za sekretarieti ya Ajira katika utumishi wa umma
Utakuta hayo maelezo na mengine mengi uk wa 11
Shukran kwa clarifications nzuri mkuu 🫡 na nmeidownload nimesoma apo kipengele cha 15(2) pg.11
 
Hivi unaonaje barua ya kuitwa kazini, maana kuna rafiki yangu amepigiwa simu anaulizwa mbona hujareport kazini, while matokeo bado hayapo kule ajira portal ila ameambiwa kwani hajaona barua
 
Hahahahha yan nmerelax tu hapa nasubir barua yangu🙊
aisee mie nipo fifty fifty kwa jinsi nilivyojibu kuna muda najiona nilijibu vizuri alafu kuna muda nikifikiria najicheka mwenyewe.maana lile swali la harmonics nilimkumbuka harmonize sasa nikijaribu kurelate na swali sioni kitu.nikakohoa tu kohkoh yao yao next question....🤣 🤣
 
Kunasiku humu mlisema nisikae pembeni kisa mlemavu nijitahidi kufika oral, oral nilifika nikapata mkando wangu nashukuru sana, nasubiri matokeo.

Swali langu hivi pale wanapoandika point na wakamaliza tunapotoka huwa wanajadili points zetu na kugawa marks mle mle wakuu si ndio?
 
Kunasiku humu mlisema nisikae pembeni kisa mlemavu nijitahidi kufika oral, oral nilifika nikapata mkando wangu nashukuru sana, nasubiri matokeo.

Swali langu hivi pale wanapoandika point na wakamaliza tunapotoka huwa wanajadili points zetu na kugawa marks mle mle wakuu si ndio?
sidhani kama huwa wanajadili marks baada ya kuondoka maana mimi nilikua wa pili kutoka mwisho kuitwa panel na ilikua almost saa 12 wafanyakazi wengi walikua wameshaondoka.labda kama ni siku nyingie baada ya interview.nahisi baada ya interview wanawasilisha points kwa idara husika then wanapitia unakua selected..
 
sidhani kama huwa wanajadili marks baada ya kuondoka maana mimi nilikua wa pili kutoka mwisho kuitwa panel na ilikua almost saa 12 wafanyakazi wengi walikua wameshaondoka.labda kama ni siku nyingie baada ya interview.nahisi baada ya interview wanawasilisha points kwa idara husika then wanapitia unakua selected..
kumbe ndo inavokuwa, sikudhani. Kuna dakika tatu walikuwa wanaweka karatasi nikajua wanapanga marks kabisa.
 
sidhani kama huwa wanajadili marks baada ya kuondoka maana mimi nilikua wa pili kutoka mwisho kuitwa panel na ilikua almost saa 12 wafanyakazi wengi walikua wameshaondoka.labda kama ni siku nyingie baada ya interview.nahisi baada ya interview wanawasilisha points kwa idara husika then wanapitia unakua selected..
Nahisi watakua wanajadili baada ya Kila msaili kutoka kwenye chumba Cha usaili,mana the day Tunafanya usaili tuliambiwa by jioni ya hyo siku ,mkuu wao tayari atakua na matokeo ya waliofaulu
 
Nahisi watakua wanajadili baada ya Kila msaili kutoka kwenye chumba Cha usaili,mana the day Tunafanya usaili tuliambiwa by jioni ya hyo siku ,mkuu wao tayari atakua na matokeo ya waliofaulu
Nilihisi hivi maana Kuna dakika zaidi ya 3 huwa wanakuwa wenyewe baada ya msailiwa kutoka nje.

Japo inawezekana huwa wanakusanya point wanajadili baada ya kumaliza huenda.
 
Kunasiku humu mlisema nisikae pembeni kisa mlemavu nijitahidi kufika oral, oral nilifika nikapata mkando wangu nashukuru sana, nasubiri matokeo.

Swali langu hivi pale wanapoandika point na wakamaliza tunapotoka huwa wanajadili points zetu na kugawa marks mle mle wakuu si ndio?
Ukitoka jamaa wanagawa na ufaulu kabisa.
 
Wakuu nipende kuuliza kwamfano mmefanya oral watu wa kada moja na panel zaikawa kama 40, Je ? Kwenye kuita watu kazini wanaita kwa kila panel labda kuchukua mtu mmoja au wanaweka mkeka wa marks za pamoja ndio wana select?
Mkuu na wewe ulifanya zile RMA????..... Inshort hawaiti kwa panel baada ya watu kuisha wanachanganya majina yote Kisha wanapqnga kimarks kuanzia wa kwanza mpaka wa mwisho (Kuna jamaa wa PSRS alituambia hivyo)
 
Back
Top Bottom