HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu, Nimelamba asali.

Kama hadi mimi nimepata, amini na wewe pia utapata tu. Kwasababu kwenye ile oral hata sikumbuki vizuri maswali nloulizwa (Honestly).

Hii thread ni "Devinely Inspired." Abarikiwe alieianzisha.
Hongera sana.
Tunawakaribisha katika Utumishi wa Umma, tunatarajia mtafanya kazi kwa weledi, huku mkitanguliza uzalendo. Watanzania wana matarajio makubwa katika utumishi wenu.
 
Wakuu, Nimelamba asali.

Kama hadi mimi nimepata, amini na wewe pia utapata tu. Kwasababu kwenye ile oral hata sikumbuki vizuri maswali nloulizwa (Honestly).

Hii thread ni "Devinely Inspired." Abarikiwe alieianzisha.
Hongera sana mkuu .Mungu atufanyie wepesi na sisi wengine inshallah
 
Wakuu, Nimelamba asali.

Kama hadi mimi nimepata, amini na wewe pia utapata tu. Kwasababu kwenye ile oral hata sikumbuki vizuri maswali nloulizwa (Honestly).

Hii thread ni "Devinely Inspired." Abarikiwe alieianzisha.
Mkuu kipi umetangulia kukipata kati ya update ya barua kwenye akaunti yako na PDF?, na je, vimepishana kwa muda gani?
 
Back
Top Bottom