Hatari sanaTunasubir la walofanya usaili kuanzia mwez wa 5
Hatari sanaTunasubir la walofanya usaili kuanzia mwez wa 5
Leo kidogo zimeshibaHizi za leo sio za kichoyo sana
Mdogo mdogo watazifikia tuu mpaka wa mwez wa 4 waisheTunasubir la walofanya usaili kuanzia mwez wa 5
Eeeh tunaendelea kuvuta subraMdogo mdogo watazifikia tuu mpaka wa mwez wa 4 waishe
Mafia tena! Yaani wakandaji wanataka wakupandishe boti wakakukande vizuri. Dah!Wakuu nataka nikafanye written Mafia nipeni namna ya kufika uko natokea dar
Hongera Sana Mkuu ukawe mtumishi mwema 👏Wakuu kila nilipokuwa nataka ku coment ktk huu uzi, moyo ulinambia acha mihemko yaan takriban 2 years now, nimekuwa nikisoma TU bila kureply,
ASEE LEO NAKOMENTI KWA WAPAMBANAJI WENZANGU,
Nimerraaaaaambaaaaaa asali na rasmi ntaendelea na Jukwaa la GEREJI 🙃
Kila la kheri wapambanaji wenzangu
Na Mimi nimeitwa uko mafia ila nikifikiria Kuna mambo za kupanda boti daah!!!! Moyo unasema nikajilipue tu kisarawe.Wakuu nataka nikafanye written Mafia nipeni namna ya kufika uko natokea dar
Hongera sana mkuu, nakutakia heri kwenye majukumu mapya ya kuwahudumia watanzania wenzako. Mungu awe naweWakuu kila nilipokuwa nataka ku coment ktk huu uzi, moyo ulinambia acha mihemko yaan takriban 2 years now, nimekuwa nikisoma TU bila kureply,
ASEE LEO NAKOMENTI KWA WAPAMBANAJI WENZANGU,
Nimerraaaaaambaaaaaa asali na rasmi ntaendelea na Jukwaa la GEREJI 🙃
Kila la kheri wapambanaji wenzangu
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Unahamia nyuzi za "Kwanini mshahara wa mwezi huu umechelewa"Wakuu kila nilipokuwa nataka ku coment ktk huu uzi, moyo ulinambia acha mihemko yaan takriban 2 years now, nimekuwa nikisoma TU bila kureply,
ASEE LEO NAKOMENTI KWA WAPAMBANAJI WENZANGU,
Nimerraaaaaambaaaaaa asali na rasmi ntaendelea na Jukwaa la GEREJI 🙃
Kila la kheri wapambanaji wenzangu
Asogelee na Uzi wa Kwanini Mazda CX-5 ziko Gereji kwa wingi?Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Unahamia nyuzi za "Kwanini mshahara wa mwezi huu umechelewa"
Hahaha kweli mkuuAsogelee na Uzi wa Kwanini Mazda CX-5 ziko Gereji kwa wingi?
Pamoja ndugu yangu soon mungu atawafunguliaHongera Sana Mkuu ukawe mtumishi mwema 👏
Shukran mkuu nanyi mungu awafanyie wepesi mpate kuyaona majina yenuHongera sana mkuu, nakutakia heri kwenye majukumu mapya ya kuwahudumia watanzania wenzako. Mungu awe nawe
Huezi amni nilimaliza nyuzi nyingi za magari tangu last year, najishangaa kujua kila aina ya gari na changqmoto zake kuliko degree yanguAsogelee na Uzi wa Kwanini Mazda CX-5 ziko Gereji kwa wingi?
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema. Unahamia nyuzi za "Kwanini mshahara wa mwezi huu umechelewa