Rahsully
JF-Expert Member
- Aug 2, 2023
- 234
- 390
ElectronicsPrack ya nn mkuu
ElectronicsPrack ya nn mkuu
To give up is not an optionTulofanya tarehe 25 wameanza pandisha matokeo kwenye account zetu.
"Not Selected for Oral Interview" imesomeka tena kwangu.
Kila la kheri wapambanaji. Mimi ni rasmi sasa nijikite kwenye hiki ninachokifanya sasa.
naona raundi hii wametuonea huruma engineerEl marabiosh uko wapi Engineer mwenzangu practical inatusubiri huko
dah watakua wamefanya la maanaHuyu jamaa atoboe ni mkongwe humu.....
😂😂😂dah watakua wamefanya la maana
Mke wako anakutesa umeamua kuja kusema huku JF.. Soon utumishi nao wakianza kukutesa utajiita "Utumishi wananitesa" (Jokes) 😅😄😅😄Kwamara ya kwanza nategemea kuanza kuomba Kaz utumishi
Mm saili Moja tu nafanya naingia kazini nmejiandaa muda mrefu kwaajir ya kuwakanda utumish nitasema siku nikiitwa usaili na ntaleta mrejesho sitafanya Saili mara mbiliMke wako anakutesa umeamua kuja kusema huku JF.. Soon utumishi nao wakianza kukutesa utajiita "Utumishi wananitesa" (Jokes) 😅😄😅😄
Karibu kwenye mapambano mkuu🤝
Hivi unawajua psrs kweli wewMm saili Moja tu nafanya naingia kazini nmejiandaa muda mrefu kwaajir ya kuwakanda utumish nitasema siku nikiitwa usaili na ntaleta mrejesho sitafanya Saili mara mbili
Naona siku yao ya kutoa mikeka ni kila Alhamisi ukiamka unakutana nao.Naona wametoa mkeka wa TAWA na TFS usiku wa manane. Hawalali hawa wakandaji.
Mkuu nipo jamii forum Toka 2015 nafatilia huu Uzi MUDA sana Nina experience ya kujua mambo madogo madogo kutoka kwa mabraza humu pia nimejiandaa MUDA mrefu sana toka nipo chuo mwaka wa pili Nina maswali kada yangu zaidi ya 3000 aptitude test yapo kichwani, learning theories, communication theories, curriculum DVT, assessment and evaluation, classroom management, teaching methodology na research YOTE ipo kichwani, pia Nina sample 50 za oral questions katka ualimu YOTE yapo kichwani na vlevle unadanganyi chochte kuhusu masomo ya biology na geography hasa kuanzia form 1 Hadi 4 nimejitolea kufundisha Toka mwaka wa pili, HAO UTUMISH NA WAJEHivi unawajua psrs kweli wew
AhsanteeeMkuu nipo jamii forum Toka 2015 nafatilia huu Uzi MUDA sana Nina experience ya kujua mambo madogo madogo kutoka kwa mabraza humu pia nimejiandaa MUDA mrefu sana toka nipo chuo mwaka wa pili Nina maswali kada yangu zaidi ya 3000 aptitude test yapo kichwani, learning theories, communication theories, curriculum DVT, assessment and evaluation, classroom management, teaching methodology na research YOTE ipo kichwani, pia Nina sample 50 za oral questions katka ualimu YOTE yapo kichwani na vlevle unadanganyi chochte kuhusu masomo ya biology na geography hasa kuanzia form 1 Hadi 4 nimejitolea kufundisha Toka mwaka wa pili, HAO UTUMISH NA WAJE
That is courage. Safi sana mkuu, tupo pamoja mpaka tulambe asali.Mkuu nipo jamii forum Toka 2015 nafatilia huu Uzi MUDA sana Nina experience ya kujua mambo madogo madogo kutoka kwa mabraza humu pia nimejiandaa MUDA mrefu sana toka nipo chuo mwaka wa pili Nina maswali kada yangu zaidi ya 3000 aptitude test yapo kichwani, learning theories, communication theories, curriculum DVT, assessment and evaluation, classroom management, teaching methodology na research YOTE ipo kichwani, pia Nina sample 50 za oral questions katka ualimu YOTE yapo kichwani na vlevle unadanganyi chochte kuhusu masomo ya biology na geography hasa kuanzia form 1 Hadi 4 nimejitolea kufundisha Toka mwaka wa pili, HAO UTUMISH NA WAJE
Asante sana, uoga ni ishara ya umaskiniThat is courage. Safi sana mkuu, tupo pamoja mpaka tulambe asali.
Uko vizuri mkuu, kwani hujawahi kufanya pepa za utumishi ndiyo unasubiria kuitwa kwa mara ya kwanza!?Mkuu nipo jamii forum Toka 2015 nafatilia huu Uzi MUDA sana Nina experience ya kujua mambo madogo madogo kutoka kwa mabraza humu pia nimejiandaa MUDA mrefu sana toka nipo chuo mwaka wa pili Nina maswali kada yangu zaidi ya 3000 aptitude test yapo kichwani, learning theories, communication theories, curriculum DVT, assessment and evaluation, classroom management, teaching methodology na research YOTE ipo kichwani, pia Nina sample 50 za oral questions katka ualimu YOTE yapo kichwani na vlevle unadanganyi chochte kuhusu masomo ya biology na geography hasa kuanzia form 1 Hadi 4 nimejitolea kufundisha Toka mwaka wa pili, HAO UTUMISH NA WAJE
UKo vizuri na umejipanga vema ila pia Ungemtanguliza MUNGU pia katika safari yako uliyoanza ya mapambano ya kusaka fursa ya ajiraMkuu nipo jamii forum Toka 2015 nafatilia huu Uzi MUDA sana Nina experience ya kujua mambo madogo madogo kutoka kwa mabraza humu pia nimejiandaa MUDA mrefu sana toka nipo chuo mwaka wa pili Nina maswali kada yangu zaidi ya 3000 aptitude test yapo kichwani, learning theories, communication theories, curriculum DVT, assessment and evaluation, classroom management, teaching methodology na research YOTE ipo kichwani, pia Nina sample 50 za oral questions katka ualimu YOTE yapo kichwani na vlevle unadanganyi chochte kuhusu masomo ya biology na geography hasa kuanzia form 1 Hadi 4 nimejitolea kufundisha Toka mwaka wa pili, HAO UTUMISH NA WAJE
AsantUKo vizuri na umejipanga vema ila pia Ungemtanguliza MUNGU pia katika safari yako uliyoanza ya mapambano ya kusaka fursa ya ajira
Maana kuna wakati uvumilivu na ustahimilivu unahitajika katika hii safari.
Karibu sana kwenye mapambano.
NdioUko vizuri mkuu, kwani hujawahi kufanya pepa za utumishi ndiyo unasubiria kuitwa kwa mara ya kwanza!?