Ile comment yako nilii screenshot mkuuAh ah Mkuu
Yani watu walikuwa wanalalama kila siku kwamba received inaelekea miezi tisa kama mimba vile tena wengine wakasema kwamba tayari wamepachika watu wao, Leo hii majina ya interview yametoka watu vichwa vinawaka moto![]()
Wana moto sana, wameita kwa kasi sanaPsrs wamekuja kwa kasi sana kwenye kuita interview, waendelee na kasi hiyo hiyo
Welldone psrs
SidhanHivi hawa MDA & LGA wameshaita kada zote au kuna zilizobakia?
Ha ha haBaada ya kusubiri miezi 8 hatimae sasa muda umefika either PSRS wanikande au Mimi niwakande kwa hasira..🙏🙏
Ipi iyo kakaIle comment yako nilii screenshot mkuu
Bado kada ya Mifugo na MisituHivi hawa MDA & LGA wameshaita kada zote au kuna zilizobakia?
Dogo langu hapa linaniambia "Accounts assistant II" wa diploma hawajaita. Je ni kweli?Bado kada ya Mifugo na Misitu
Ni kweliDogo langu hapa linaniambia "Accounts assistant II" wa diploma hawajaita. Je ni kweli?
Ok asante. Nilijua ananipangaNi kweli
Nadhani ziikimalizika izi walizo ita zinaweza fuata zao ivyo Mpaka mwezi wa Tano tarehe 20 majina yanaweza kutoka ivyo maandalizi yaanze mapema ili kichwa kisiwake motoDogo langu hapa linaniambia "Accounts assistant II" wa diploma hawajaita. Je ni kweli?
Ok mkuu shukuraniNadhani ziikimalizika izi walizo ita zinaweza fuata zao ivyo Mpaka mwezi wa Tano tarehe 20 majina yanaweza kutoka ivyo maandalizi yaanze mapema ili kichwa kisiwake moto
Pia mkumbushe kuweka address ya sehemu alipo kwa sasa kama aliondoka kwenda sehemu nyingine baada ya kutuma maombi
Kuna baadhi ya kada bado, mfano ni sisi Forest Officers bado hatujaitwaHivi hawa MDA & LGA wameshaita kada zote au kuna zilizobakia?
Shukrani Mkuu 🙏🙏Ha ha ha
Nakutakia heri mkuu
Bado kulikuwa na masuka wazee wa gia zie 504Hivi hawa MDA & LGA wameshaita kada zote au kuna zilizobakia?
Hii walishaita tayari, baadae wakaitwa Accountant II, Kisha wakamalizia na Accounts Officer II ambao Oral imefanyika juzi jumamosi tarehe 5/4/2025 Dodoma Sekondari.Dogo langu hapa linaniambia "Accounts assistant II" wa diploma hawajaita. Je ni kweli?