Amo1
JF-Expert Member
- Aug 6, 2014
- 1,749
- 2,875
Mhh mbon wanafukuzana na walimu kwa idadiWatu walioomba 135,027
Ajira zilizotangazwa 1596
Daah huko TRA pa moto Sana 🙌🙌
Mhh mbon wanafukuzana na walimu kwa idadiWatu walioomba 135,027
Ajira zilizotangazwa 1596
Daah huko TRA pa moto Sana 🙌🙌
Watu laki Moja wanaoomba nafasi elfu moja tatizo la ajira ni changamoto sanaMhh mbon wanafukuzana na walimu kwa idadi
Watu walioomba 135,027
Ajira zilizotangazwa 1596
Daah huko TRA pa moto Sana 🙌🙌
Bado mkuu kwa maelezo yao week ijayo wanaweza wakatoaVipi mkuu kwani mkeka wa TRA tayari? hii idadi ni kubwa sana aisee
naskia kuna mjinga anataka tulio na degree turudi veta tukasomee ufundi tujiajiri.🤣 🤣 🤣
huyu mzee nilijua tu ipo siku ataaribuView attachment 3268148 degree tumechokwa kaka
kwa staili hii ndo maana alitafutiwa makamuView attachment 3268148 degree tumechokwa kaka
Hii pdf ni mchanganyiko na afisa hesabu au ni mmoja tuKuna Pdf limeachiliwa huko la kuitwa kwenye usaili
Hongera mkuu kapambane 💪💪Hallo nashukuru Mungu niko shortlisted aisee
MchanganyikoHii pdf ni mchanganyiko na afisa hesabu au ni mmoja tu
Nakuombea kwa Mungu ufike mpaka oralHallo nashukuru Mungu niko shortlisted aisee
Yaah mkuu huu mwaka usiishe bila kumiliki cheq number.Wacha mwaka huu before uchaguz nikasimamie jimbo mzee
Check number muhimu sana kakaYaah mkuu huu mwaka usiishe bila kumiliki cheq number.
Bora angakaaa kimya tuhuyu mzee nilijua tu ipo siku ataaribu
Wamelifuta mkuuMchanganyiko
Walimu watawaua😂😂Nasikia NETO washalambishwa asali huko
Hilo hapo mkuuWamelifuta mkuu