HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nina Rafiki zangu kadhaa nao walifanya hizo za watendaji mwaka jana na wengi wao wameitwa kazini kwa kupigiwa simu wakafate barua DOM sidhani kama watendaji Huwa wanawekwa kwenye hii mikeka ya placements
Hapo sawa kada zingine pdf la placement muhimu
 
Oral nilijibu maswali yote mkuu wangu yalikuwa yanajibika na nilijibu kwa unyenyekevu mkubwa kwa sauti ya kusikika na namshukuru Mungu siku hiyo alinipa kiingereza ambacho hakina mtikisiko

sijisifu ila ni ukweli na niliona ma panelist wakitikisa vichwa na kutabasamu sasa sijui kunitia moyo au kukubali nilichodeliver
Hakuna watu wanafki kama panelist
 
Back
Top Bottom