HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Selection awaoneshag katika tovuti ya utumishi au
Download app ndio inasema kweli kama kwenye app una selected for oral jiandae kufuata barua kama sio ndoige

Ila mara ya mwisho app yao ilikuwa under maintenance

Pole sana status na utumishi kuna mda wanachanganya sana
 
Download app ndio inasema kweli kama kwenye app una selected for oral jiandae kufuata barua kama sio ndoige

Ila mara ya mwisho app yao ilikuwa under maintenance

Pole sana status na utumishi kuna mda wanachanganya sana
Mm ñimeingia kwenye akaunti yang imeandika selected for oral interview tok mwez wa 10 xijaelewa apo
 
Download app ndio inasema kweli kama kwenye app una selected for oral jiandae kufuata barua kama sio ndoige

Ila mara ya mwisho app yao ilikuwa under maintenance

Pole sana status na utumishi kuna mda wanachanganya sana
Mbona unampotosha mwenzio, yn ikiwa selected for oral ajiandae kufata barua, em acheni hizo mazee
 
Back
Top Bottom