NetworkEngineer
JF-Expert Member
- Jun 21, 2012
- 1,974
- 1,210
NdioHivi application ya TRA lazima birth certificate na transcript navyo viwe certified?
NdioHivi application ya TRA lazima birth certificate na transcript navyo viwe certified?
Hapa wewe ndo ulie koseana ni haki yako kuto kuwa shortlisted maana hukufata vigezo na masharti vilivyo ainishwa pale kwenye advatisement
hawakudisqualify ila watakushortlist kwa kada watakayotaka wenyewe hata kama sio core program uliyosomeaHapa wewe ndo ulie koseana ni haki yako kuto kuwa shortlisted maana hukufata vigezo na masharti vilivyo ainishwa pale kwenye advatisement
Kiufupi ni kwamba kila kazi huwa inavigezo vyake na masharti yake hiyo ya BOT ilimlazimu mtu ku apply kazi moja tuu ukizidisha zaidi ya moja una ji disqualifying wewe mwenyewee Hata kama zote utakuwa una fit vizur
Lakini hii ya TRA haina hayo maelekezo mtu anaweza kuomba kazi zaidi ya moja
Kwenye advertisement hakuna maelekezo ya hivo
Soma upya general conditions kipengele (g)
Afu ndo uje useme kati yako wewe na utumishi nan mwenye makosa…?!
So usipotoshe watu kwenye hizi ajira za TRA kama mtu anaona ana fit kazi hata 10 Apply tu hakuna shida wakuu🙏🙏❤️
Na wewe basi sasa interview itafanywaje ikiitwa siku moja na wewe utasoma soma vipi nafas zaid ya 2 ujiongezi sioHapa wewe ndo ulie koseana ni haki yako kuto kuwa shortlisted maana hukufata vigezo na masharti vilivyo ainishwa pale kwenye advatisement
Kiufupi ni kwamba kila kazi huwa inavigezo vyake na masharti yake hiyo ya BOT ilimlazimu mtu ku apply kazi moja tuu ukizidisha zaidi ya moja una ji disqualifying wewe mwenyewee Hata kama zote utakuwa una fit vizur
Lakini hii ya TRA haina hayo maelekezo mtu anaweza kuomba kazi zaidi ya moja
Kwenye advertisement hakuna maelekezo ya hivo
Soma upya general conditions kipengele (g)
Afu ndo uje useme kati yako wewe na utumishi nan mwenye makosa…?!
So usipotoshe watu kwenye hizi ajira za TRA kama mtu anaona ana fit kazi hata 10 Apply tu hakuna shida wakuu🙏🙏❤️
Hapo ni unachaguliwa post moja tuu kati ya ulizo ombaNa wewe basi sasa interview itafanywaje ikiitwa siku moja na wewe utasoma soma vipi nafas zaid ya 2 ujiongezi sio
mkuu ahsante nilimueleza hiki kitu na mimiHapa wewe ndo ulie koseana ni haki yako kuto kuwa shortlisted maana hukufata vigezo na masharti vilivyo ainishwa pale kwenye advatisement
Kiufupi ni kwamba kila kazi huwa inavigezo vyake na masharti yake hiyo ya BOT ilimlazimu mtu ku apply kazi moja tuu ukizidisha zaidi ya moja una ji disqualifying wewe mwenyewee Hata kama zote utakuwa una fit vizur
Lakini hii ya TRA haina hayo maelekezo mtu anaweza kuomba kazi zaidi ya moja
Kwenye advertisement hakuna maelekezo ya hivo
Soma upya general conditions kipengele (g)
Afu ndo uje useme kati yako wewe na utumishi nan mwenye makosa…?!
So usipotoshe watu kwenye hizi ajira za TRA kama mtu anaona ana fit kazi hata 10 Apply tu hakuna shida wakuu🙏🙏❤️
ndugu watu wanapiga tu wakipewa hiyo nafasi,kwa mfano kwa utumishi post nyingi tunapewa nafasi kufanya ata kama unazo mbiliNa wewe basi sasa interview itafanywaje ikiitwa siku moja na wewe utasoma soma vipi nafas zaid ya 2 ujiongezi sio
Ok sawa mkuundugu watu wanapiga tu wakipewa hiyo nafasi,kwa mfano kwa utumishi post nyingi tunapewa nafasi kufanya ata kama unazo mbili
labda TRA wao wakubanie kukupa pepa mbili siku hiyo ila tangazo halijakataza
Lkn sikuwa ni mimi mkuumkuu ahsante nilimueleza hiki kitu na mimi
Ndio kaka wakalitazameAh ah hili wakalitizame kaka
JamaA mpaka sasa ushafaulu mkuuAnza kurahisisha vitu kwa kupitia pitia vitu vigumu mapema kila unapopata time
Hiii nilikua najua ni mimi huwa inaniumaga aiseeAh ah bora iwe ata PhD Mkuu maana kupata notification ya Not selected tena kwa capital later 🤣🤣🤣 sikia tuu kwa jirani yako lakini siombe ukutwe na bwana NOT SELECTED
23usaili kwa walimu ratiba inamalizika tarehe ngapiii wadau
Kweli kuna dalili wakaitwa watu interview tena, kwa ajira zilizotangazwa January 8 mwaka huu
Kama ni ajira za January hapo subiri mpk mwezi wa tano mpk wa sita . Maana wapo wa mwezi wa nane hawajaitwa mpaka sasaKweli kuna dalili wakaitwa watu interview tena, kwa ajira zilizotangazwa January 8 mwaka huu
24/02/2025usaili kwa walimu ratiba inamalizika tarehe ngapiii wadau
hizo itakua kwenye november hivi..Kweli kuna dalili wakaitwa watu interview tena, kwa ajira zilizotangazwa January 8 mwaka huu
Ila utumishi wana fanya mzaha sana na maisha ya watu usahili miezi karibia nane watu wapo tu wana subiria kuitwa na wao tu..🤔Kama ni ajira za January hapo subiri mpk mwezi wa tano mpk wa sita . Maana wapo wa mwezi wa nane hawajaitwa mpaka sasa
Yani hapo kuna interview nyingi sana ziko pending.. sasa huwa najiuliza hizi ajira wanazotangaza kipindi hiki watafanya interview lini au mpk mwakaniIla utumishi wana fanya mzaha sana na maisha ya watu usahili miezi karibia nane watu wapo tu wana subiria kuitwa na wao tu..🤔