HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Deed poll na yenyewe inakua certified?
Ili cheti kiwe certified ni lazima waseme kwenye tangazo la kazi kule nadhani ukipitia tena vzuri utaona vitu gani vina takiwa kucertified, hakuna sehem wametaja affidavits wala deed poll kucertified so kama unatumia kimoja wapo unaweza kuweka kama kilivyo.
 
Ili cheti kiwe certified ni lazima waseme kwenye tangazo la kazi kule nadhani ukipitia tena vzuri utaona vitu gani vina takiwa kucertified, hakuna sehem wametaja affidavits wala deed poll kucertified so kama unatumia kimoja wapo unaweza kuweka kama kilivyo.
Asante dear,barikiwa sana🙏
 
Kmamaeee ,na bado hamjaasema , mpaka msemee 🤣🤣🤣🤣🤣, hivi waalimu huwa wanajiona ni kina nani vile ?
Mbona sisi na Engineer hatujàajiriwa tangia mwendawazimu yule aingie madarakani mwaka 2015 vile vile ,tena ajira zinatoka kwa matone , unaweza kaaa miezi tisa hadi mwaka hujaona kazi ya Engineering ngazi ya degree humo ajira portal .
Waalimu ,vijakazi na mawakala wa ccm kwenye uchaguzi ndio muwe na akili sasa mkiingia kwenye kazi msiwe puppets wa ccm kutumika kama condom na ccm kwenye uchaguzi ili kuwapotosha kinyemela na kuhujumu chaguzi pimbi ninyi
Ona yanavyoandika vitabu 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
 
Yaan hapo ukituma Maombi anza kitabu, usisubiri waite written ndy uanze kujiandaa inakua hatari.
Watu wa Jana BOT waliona kulikuwa hakuna namna Wiki Moja ukamaliza kupitia vyote.
Lolote na liwe ***** kwa huu msoto hata waseme kesho interview naenda nafanya hivyo hivyo
 
mmh sasa kama miezi nane hakuna kitu ukisema uanze kusoma baada ya kuapply hapo si masters hiyo
Ndy kitendo cha kutuma Maombi Utumishi, Unaanza na kupitia zile part ngumu ngumu za Mahesabu kwa wale wa course zenye mahesabu ili iwe rahis siku wakitangaz written ww unapiga brush tu.

Lasivyo Mikando itakuwa Mingi sana. Maan hawacheki na wowote.
 
Ndy kitendo cha kutuma Maombi Utumishi, Unaanza na kupitia zile part ngumu ngumu za Mahesabu kwa wale wa course zenye mahesabu ili iwe rahis siku wakitangaz written ww unapiga brush tu.

Lasivyo Mikando itakuwa Mingi sana. Maan hawacheki na wowote.
mmmh hiyo energy wanayo waliotoka chuoni majuzi wengine akili zimeshaexpire
 
Back
Top Bottom