HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hivi application ya TRA lazima birth certificate na transcript navyo viwe certified?
Ndio Mkuu. Certifie kila kitu.

 
Nawakumbusha Tena ndugu zangu

Kwenye address Unatakiwa uandike hivi:-
Commissioner General,
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Sasa kuna wale ambao wajuaji sana wataandika hivi, Mwanakulifind mwanakulipata.

Commissioner General,
Tanzania Revenue Authority
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Hapo Tofauti ni ndogo sana ila inaweza kuku cost ajira yako.

1739351554475.png


 
Nawakumbusha Tena ndugu zangu

Kwenye address Unatakiwa uandike hivi:-
Commissioner General,
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Sasa kuna wale ambao wajuaji sana wataandika hivi, Mwanakulifind mwanakulipata.

Commissioner General,
Tanzania Revenue Authority
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Hapo Tofauti ni ndogo sana ila inaweza kuku cost ajira yako.

View attachment 3234277

Kwaio wewe una uhakika utapata kazi kati ya watu labda elfu 6 watakaoitwa interview sababu umeandika address vizuri..
 
Hivi application ya TRA lazima birth certificate na transcript navyo viwe certified?
Aliekuambia u certify transcript nani? Humu wajuaji wengi utapotezwa na wengine Wana malengo mabaya ya kuchanganya watu wakosee waitwe wao. Soma maelekezo au waulize waliotoa tangazo la kazi Kuna mawasiliano yao pale.
 
Kwaio wewe una uhakika utapata kazi kati ya watu labda elfu 6 watakaoitwa interview sababu umeandika address vizuri..
Sina uhakika wa kitachotokea kwenye Interview au kesho yangu, lakini hilo halinizuii mimi kufanya vitu kwa uweledi mkubwa.
Siwezi kufanya makosa kizembe kisa watu wanaoomba ni wengi, lazima nipambanie nafasi yangu katika watu hao 1596.
 
Kwaio wewe una uhakika utapata kazi kati ya watu labda elfu 6 watakaoitwa interview sababu umeandika address vizuri..
Akiandika address kwa usahihi anajiweka kwenye nafasi nzuri ya kuitwa kwenye usahili pia kama akipita kwenye usahili anaweza pata kazi ivyo Moja kwa moja akiandika address kwa usahihi anaweza kupata kazi
 
Nawakumbusha Tena ndugu zangu

Kwenye address Unatakiwa uandike hivi:-
Commissioner General,
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Sasa kuna wale ambao wajuaji sana wataandika hivi, Mwanakulifind mwanakulipata.

Commissioner General,
Tanzania Revenue Authority
P.O.BOX 11491
MCHAFUKOGE - DAR ES SALAAM

Hapo Tofauti ni ndogo sana ila inaweza kuku cost ajira yako.

View attachment 3234277

Kwaiyo hiyo Tanzania Revenue Authority imcost mtu….. wonders shall never end
 
Kwaiyo hiyo Tanzania Revenue Authority imcost mtu….. wonders shall never end
Unajuaje kama sio mtego huo?

Kama umepewa maelekezo madogo tu na unashindwa kuyafata utaweza kweli kazi.

Attention to details utaipatia wapi kama hapo tu inakushinda.
 
Unajuaje kama sio mtego huo?

Kama umepewa maelekezo madogo tu na unashindwa kuyafata utaweza kweli kazi.

Attention to details utaipatia wapi kama hapo tu inakushinda.
Kwa taarifa yako tangazo hata la 2023 liliandika address namna hiyo na hakuna ambae hakua shortlisted kisa kaweka TRA. Usiwapanikishe watu.
 
Kwaio wewe una uhakika utapata kazi kati ya watu labda elfu 6 watakaoitwa interview sababu umeandika address vizuri..
Katika Shortlist vigezo walivyoweka lazima waangalie vyote.

Kama kigezo umekiacha unakuwa umekosa sifa ya kuwa shortlist.

Kuwa shortlist sio kwamba umepata nafasi, hiyo ni hatua moja kati ya hatua nyingi.

Hivyo ili uweze kusonga mbele kwenye hatua zote inabidi kila hatua usiikosee.

Hivyo, jamaa katahadharisha kuhusu anwani jinsi ilivyoandikwa kwenye tangazo ili kuepusha watu kukosea jambo dogo kama hilo na hatimaye waweze kuwa shortlist kwenda hatua nyingine
 
utumish chukueni hatua za haraka kutunusuru majobless wengine hata kubet hatuko competent kila siku tunaliwa tutakua machiz huku kitaa kubaaabaq... 🤣 🤣
Mkuu sasa kama jagi la maji tu lilikushinda itakuwaje aptitude za test
 
Mmm
Katika Shortlist vigezo walivyoweka lazima waangalie vyote.

Kama kigezo umekiacha unakuwa umekosa sifa ya kuwa shortlist.

Kuwa shortlist sio kwamba umepata nafasi, hiyo ni hatua moja kati ya hatua nyingi.

Hivyo ili uweze kusonga mbele kwenye hatua zote inabidi kila hatua usiikosee.

Hivyo, jamaa katahadharisha kuhusu anwani jinsi ilivyoandikwa kwenye tangazo ili kuepusha watu kukosea jambo dogo kama hilo na hatimaye waweze kuwa shortlist kwenda hatua nyingine
Katika Shortlist vigezo walivyoweka lazima waangalie vyote.

Kama kigezo umekiacha unakuwa umekosa sifa ya kuwa shortlist.

Kuwa shortlist sio kwamba umepata nafasi, hiyo ni hatua moja kati ya hatua nyingi.

Hivyo ili uweze kusonga mbele kwenye hatua zote inabidi kila hatua usiikosee.

Hivyo, jamaa katahadharisha kuhusu anwani jinsi ilivyoandikwa kwenye tangazo ili kuepusha watu kukosea jambo dogo kama hilo na hatimaye waweze kuwa shortlist kwenda hatua nying
Mmh ni changamoto hii sasa itakuwaje mkuu tu edit tulioandika bila kuweka TRA kaka
 
Katika Shortlist vigezo walivyoweka lazima waangalie vyote.

Kama kigezo umekiacha unakuwa umekosa sifa ya kuwa shortlist.

Kuwa shortlist sio kwamba umepata nafasi, hiyo ni hatua moja kati ya hatua nyingi.

Hivyo ili uweze kusonga mbele kwenye hatua zote inabidi kila hatua usiikosee.

Hivyo, jamaa katahadharisha kuhusu anwani jinsi ilivyoandikwa kwenye tangazo ili kuepusha watu kukosea jambo dogo kama hilo na hatimaye waweze kuwa shortlist kwenda hatua nyingine
Au tuache tu hivyo hivyo
 
Back
Top Bottom