HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Vipi kama ume apply mbili tu. Hapo utakuwa NOT SHORTLISTED?
Multiple selections not shortlisted omba moja usitake kuomba nyingi interview siku 1 watakupanga ipi wakuache ipi huoni unawachanganya unataka wakuchagulie wao sababu una uwezo wa kuingia kwenye kazi zaidi ya 1? Wewe sawa unaweza kuingia kwenye nafasi zaidi ya 1 chagua 1 zingine waachie wengine usichague kila sehemu utachezea fimbo tutakuchapa
 
Km tangu mwezi wa 8 mwaka jana umetuma maombi na hujaitwa interview mpaka hivi leo hesabu kwamba connection ina nguvu zile nafasi za mwezi wa 8 watu wenye connection wameshapewa huko wewe endelea kukodoa macho tu hapo
Usimtishe mpambanaji ataitwa wala asijali kuna watu waliomba LGA na MDA may 2022 wakaitwa january 2023 hakuna uhuni unafanyika kila mwenye haki ya kuitwa ataitwa na kila atakayefaulu atapata ajira au kuhifadhiwa kanzi data.
 
Usimtishe mpambanaji ataitwa wala asijali kuna watu waliomba LGA na MDA may 2022 wakaitwa january 2023 hakuna uhuni unafanyika kila mwenye haki ya kuitwa ataitwa na kila atakayefaulu atapata ajira au kuhifadhiwa kanzi data.
Uhuni?
 
Plus internal Affairs Officer-ziko nne jumla za PSPA,PA na HR
Kumbe sasa jichanganye pdf inatoka moja una majina 5 kwenye hio pdf unaona ina sound je utafanya vip interview na kuajiandaa kwako je??
 
Mimi nawaza hivi hizi T.R.A ,, inamaana siku ya usahili wotee tunaenda kufanyia Dar au huwa wanaweka usahili kwa kanda ??
 
Wamemchinja kote hawampa shortlist hata moja zote wamefyeka hao ajiraportal wana sonona sio siri huyo admin wao hana huruma anaishi na msongo wa mawazo
Wabongo mna matatizo ya akili afu mkikatwa mnakuja kulalamika, ushaambiwa n utaratibu wao hakuna kuomba mara mbili kwenye taasisi moja afu ww unakuja kusema wana msongo wa mawazo, dah ww jamaa jitambue bc
 
Wabongo mna matatizo ya akili afu mkikatwa mnakuja kulalamika, ushaambiwa n utaratibu wao hakuna kuomba mara mbili kwenye taasisi moja afu ww unakuja kusema wana msongo wa mawazo, dah ww jamaa jitambue bc
Mkuu nawaambia hawaelewi. Mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote. Hapo hakuna cha mshika mawili moja humponyoka mkuu
 
Mkuu nawaambia hawaelewi. Mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote. Hapo hakuna cha mshika mawili moja humponyoka mkuu
Afu mtu anakuja kulalamika 😂 acha wanyooshwe na utumishi
Mtu mpaka ameweka screenshot kuonyesha hutakiwi kuomba mara mbili afu mpuuzi mmoja anakuja kusema ety utumishi wana msongo wa mawazo 😂
 
Afu mtu anakuja kulalamika 😂 acha wanyooshwe na utumishi
Mtu mpaka ameweka screenshot kuonyesha hutakiwi kuomba mara mbili afu mpuuzi mmoja anakuja kusema ety utumishi wana msongo wa mawazo 😂
Kuwa muelewa basi bro, kuna ambao wali apply kipindi cha nyuma, na huu utaratibu wa multiple selections hukuwa unajulikana
 
Back
Top Bottom