Mtaalamu, Usikute jamaa wametuacha ili tujifue vzr ili ile mikando ipungueUtumishi wametuchoka sasa aisee.. received toka August mwaka uliyopita na no calling for interviews.
View attachment 3192907
Apaa mimi izo za quality assurance niliomba zote mbili sijui kma hawajala kichwa quality assurance na admissionsUtumishi wametuchoka sasa aisee.. received toka August mwaka uliyopita na no calling for interviews.
View attachment 3192907
Ninawasisi A/c wananyomi ya watu databse....Utumishi wametuchoka sasa aisee.. received toka August mwaka uliyopita na no calling for interviews.
View attachment 3192907
Mmmh mbona hzo pdf znazotoka account na procurement ni wachache sanaNinawasisi A/c wananyomi ya watu databse....
Na imeonyesha kwenye LGA&MDA A/C hawajaita diploma na degree kuna dalili ya mkeka database..
Budget yao ya mwaka jana inahitaji Account&Procurement wengi...
yame change vpAjira portal mambo yamechange uko wazee
Ninawasisi A/c wananyomi ya watu databse....
Na imeonyesha kwenye LGA&MDA A/C hawajaita diploma na degree kuna dalili ya mkeka database..
Budget yao ya mwaka jana
Ki vipAjira portal mambo yamechange uko wazee
Ili mje mtukarangizie misosomolo sio?hivi utumishi si wangeruhusu na sisi wenye degree tukapige interview za upishi
Sema nimecheka sana.😀😂.kuna post walitoa toka mwez wa nane unakuta inahitaj mtu mmoja badala ya kuchukua tu mtu kutoka database walivyo ******* wanasubilisha watu miezi 6.mwishowe kina pinacoladee watahamia kwenye nyumba zao.
Ndugu hujakata tamaa tu, me nmechoka kusubri😭watu wa afya wanaraha utumishi rusheni buyu na kwa wahandisi basi
kwakweli nishakata tamaa basi tuNdugu hujakata tamaa tu, me nmechoka kusubri😭