HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sawa,, lkn mtu anakuja kuitwa interview akiwa hadi kashasahau kuwa kuna kazi aliomba ,, bad enough interview inamtaka aende jufanya mtiani Dodoma
Kwa kweli hawa utumishi kuna kuna wakati unabaki unajiuliza maswali sasa kama hawaku tayari kwanini watio tangazo ?? Kweli unatoa tangazoo afu unakuja kumuita mtu kwaijili ya interview baada ya miezi 8 mbele ??
We endelea kula mmea huku ukiendelea kujifua siku moja moja mkushi
 
kama namba ya mwisho umepatia aina shida, wanajua mkando uwa wanawavuluga watu. kila la kheri mkuu.
Jamaa hao PSRS Ofisi ya Rais wapo very strictly ukikosea kitu kidogo tu wanakula kichwa hawanaga mswalie Mtume yaan wala usimshauri jamaa hapo ni sawa kakosea Address ya kuombea kazi wanakula kichwa ukikosea kitu kidogo tu wanakulima mazima
 
Halafu nimesahau kuweka hiyo 24, PSRS/24/ kwenye paper sehemu ya namba ya interview, ila namba ya mwisho nimepatia. kuna shida wakuu?.
Hutakiwi kukosea chochote kwenye hizo issue za hao jamaa ukikosea chochote unalimwa kichwa hawana mswalie Mtume kwa hio km umekosea kuweka namba hesabu umeshatupwa pembeni mapema kabisa, pole in Advance
 
Jamaa hao PSRS Ofisi ya Rais wapo very strictly ukikosea kitu kidogo tu wanakula kichwa hawanaga mswalie Mtume yaan wala usimshauri jamaa hapo ni sawa kakosea Address ya kuombea kazi wanakula kichwa ukikosea kitu kidogo tu wanakulima mazima
Ni kweli wako very stricty, ila katika kosa kama ilo uwa wanakuaga na uvumilivu. nina experience nalo.
 
Sawa,, lkn mtu anakuja kuitwa interview akiwa hadi kashasahau kuwa kuna kazi aliomba ,, bad enough interview inamtaka aende jufanya mtiani Dodoma
Kwa kweli hawa utumishi kuna kuna wakati unabaki unajiuliza maswali sasa kama hawaku tayari kwanini watio tangazo ?? Kweli unatoa tangazoo afu unakuja kumuita mtu kwaijili ya interview baada ya miezi 8 mbele ??
Kweli mkuu hili ni tatizo. Mimi nimesoma vya kutosha nasubiri call for interviw ndo nianze kusoma tena nisije nikawa chizi bure.
 
Back
Top Bottom