HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hiyo Editor II naona watu ni 625....pia Kuna mitihani mitatu (written , practical na Oral)

Je kwa wenye uzoefu hii inamaanisha hiyo written tutafanya ya karatasi?
 
Nimeshabadilisha address yangu sasa inasomeka nipo mkoa wa Songwe. Wakiita usaili tutafutane, Tupo Zambia huku tunasaka fursa. Tarehe 23-24 naingia Eswatini.

Tuendelee kupambana mpaka mwisho. Hakuna kukata tamaa.
 

Attachments

  • Screenshot_20240824-194631.png
    Screenshot_20240824-194631.png
    60.7 KB · Views: 37
  • Screenshot_20240824-194643.png
    Screenshot_20240824-194643.png
    89 KB · Views: 44
  • Screenshot_20240824-194654.png
    Screenshot_20240824-194654.png
    95.7 KB · Views: 34
  • Screenshot_20240824-194722.png
    Screenshot_20240824-194722.png
    91.9 KB · Views: 38
  • Screenshot_20240824-194736.png
    Screenshot_20240824-194736.png
    104.3 KB · Views: 37
Nimeshabadilisha address yangu sasa inasomeka nipo mkoa wa Songwe. Wakiita usaili tutafutane, Tupo Zambia huku tunasaka fursa. Tarehe 23-24 naingia Eswatini.

Tuendelee kupambana mpaka mwisho. Hakuna kukata tamaa.
Pambania kombe huko Zambia ,achana na hizi takataka za utumishi ,ni kupoteza muda .
Pambania kombe huko huko Mungu atafungua njia .
 
Kuna mwaka fulani watu waliomba kazi mwezi wa 8 ,,, wakaitwa interview mwezi wa kwanza mwaka uliofuata ,, by the way,, i don't kazi walienda kureport wangapi lakn toka pale nilipoteza imani na hawa watu mazima
Nahisi ilikuwa 2022, cha msingi ni kuji-keep busy kaka
 
Nahisi ilikuwa 2022, cha msingi ni kuji-keep busy kaka
Sawa,, lkn mtu anakuja kuitwa interview akiwa hadi kashasahau kuwa kuna kazi aliomba ,, bad enough interview inamtaka aende jufanya mtiani Dodoma
Kwa kweli hawa utumishi kuna kuna wakati unabaki unajiuliza maswali sasa kama hawaku tayari kwanini watio tangazo ?? Kweli unatoa tangazoo afu unakuja kumuita mtu kwaijili ya interview baada ya miezi 8 mbele ??
 
Back
Top Bottom