El marabiosh
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 3,070
- 6,465
watu 28 wachache sana bahati yako iyo we nenda utalala hata juu ya mti.Usaili wangu n dom mjini kabisa pale karibu na stand ya Sabasaba, hizo gest zipo maeneo gn
watu 28 wachache sana bahati yako iyo we nenda utalala hata juu ya mti.Usaili wangu n dom mjini kabisa pale karibu na stand ya Sabasaba, hizo gest zipo maeneo gn
Ngoja tuone.watu 28 wachache sana bahati yako iyo we nenda utalala hata juu ya mti.
Uo sio mwili wako ni njaa tuKwani mwili uliendaga wapi?
😂😂😂😂
Kawaida ya interview kila mtu anakua na hofu na mwenzake, yaani hapo unakuwa unawaza daah hao 27 si watakua wa moto hatariii, wakati huo huo na yeye anakua anawaza hivyo hivyo. Interview ni vita na unaruhisiwa kumuombea mwenzio lolote limkute(akwame) au aogope kabisa kwenda ili wewe ujinyakulie hiyo nafasi😂Ngoja tuone.
hapo bado kuna watu hawatahudhuriaKawaida ya interview kila mtu anakua na hofu na mwenzake, yaani hapo unakuwa unawaza daah hao 27 si watakua wa moto hatariii, wakati huo huo na yeye anakua anawaza hivyo hivyo. Interview ni vita na unaruhisiwa kumuombea mwenzio lolote limkute(akwame) au aogope kabisa kwenda ili wewe ujinyakulie hiyo nafasi😂
El marabiosh haya sasa tumeitwaaa hukoooo hahahahhahahapo kuna watu hawatahudhuria
Sasa ndugu yangu hii practical si litakua bomu hili,hata nikiwaza sijui ni practical ya aina gani aseenaona wadau wa electrical wanalalamika hawataki practical 🤣 🤣
Kafanye interview, mbona siku zote tunaambizana hapa na unajua hilo ila unataka tuanze kukupa nasaha tena.Raia tupo 28 [emoji24]
Dah ht bado cjui nifanyeje [emoji24]
Kwanza umepangiwa kituo gan,kwenye account yangu mbona sioni kituoSasa ndugu yangu hii practical si litakua bomu hili,hata nikiwaza sijui ni practical ya aina gani asee
Anyway, mimi nilifanya hivi.Practical Na oral
Hahaha asee ambao wameshawahi fanya practical watupe hints jamnhatari si unaona ni makao makuu kabisa kwenye mamitambo kule.
Usaili wangu n dom mjini kabisa pale karibu na stand ya Sabasaba, hizo gest zipo maeneo gn
Auko seriouse mkuu shabiby gari la mwisho kutoka dar kwenda dodoma ni saa 5 usiku ivyo ukipanda gari la saa 4 unafika dodoma saa 12 asubuh tena apo apo mjini .unafanya kunawa uso tu
unafika ata nguo aija jikunja kabsa.. then unarudi zako siku iyo iyo
Nna practical na oral wazee, hapo n lazima nilale dom mana hizo n siku mbili.Anyway, mimi nilifanya hivi.
Nilitoka Dar saa tano na Shabiby nikafika saa 12 alfajiri nikaunganisha hadi ukumbi wa Asha Rose.
Nikamaliza saa tano asubuhi nikarudi kupanda gari la Dar.
Nakubali nakubali mzee wanguKafanye interview, mbona siku zote tunaambizana hapa na unajua hilo ila unataka tuanze kukupa nasaha tena.
Yeah kama hivyo kulala lazima. Lodge ni 15K ila kaka kama katika cycle yako hamna mtu wa kukuazima 15K hiyo cycle vunja.Nna practical na oral wazee, hapo n lazima nilale dom mana hizo n siku mbili.
Ngoja nipambane kwanza, hapa naiona safari ya usiku afu nipitilize moja kwa moja kwenye usailiYeah kama hivyo kulala lazima. Lodge ni 15K ila kaka kama katika cycle yako hamna mtu wa kukuazima 15K hiyo cycle vunja.
Day ya kwanza fika alfajiri kisha siku ya pili ya practical lala lodge. Ishu ni nauli au lodge?
Msabato visingizio vingi..nenda kalale stend pale...dodoma panda gar ya jion ufike night kali..asubuh amkia mzigonNiko Dar afu n safari ya kwenda Dodoma, sasa ht cjui naenda kulala wap, last time nilienda Kwa mshikaji wangu ambaye kwa sasa hayupo tena dom 😭
Pole sana mkuu, mimi siwezi kufanya kazi Government. Kwa sababu mpaka sasa na experience ya 6 years. Then nitoke nilipo then labda niende let say Tanesco nianze na salary ya 1.8M huku waliomaliza 2021 wanachukua zaidi ya hio then mimi niwe chini yao. Siwezi kukubali hicho kitu. Maana ukiajiriwa Serikalini hata uwe na experience ya Miaka 10 ya private sector wao wanakuchukulia kama fresh hicho kitu siwez kukikubali maisha yangu yote.Nilikua private kuanzia namaliza chuo. Lakini changamoto ni kwamba kwa kampuni na post niliyoishika ilikua nategemea mshahara kwa 100%.
Watoto, mke, wazazi na mimi mwenyewe ule mshahara ulikua hautoshi. Nipo kwenye kampuni kwa zaidi ya miaka miwili nikaamua nikasome ili sasa ama mshahara upande au niweze omba post zitakazoanza kulipa 2M kama takehome.
Nikajibiwa sisi tunajua tumemuajiri mtu aliyemaliza masomo hayo ya kutaka kwenda kusoma kampuni haisapoti. Mwaka Jana nilitaka kukopa 2M kwenye taasisi za fedha, siyo pesa nyingi kiasi hicho ule mlolongo niliokumbana nao wa ama gari au hati na pamoja na yote inabidi HR atie neno.
Nikafikiria nikaona nipambane na utumishi. Mungu mkubwa nikatoboa, washkaji zangu wakanicheka kwakua we all know nakuja kupokea peanuts huku lakini naamini in a long run kuna kitu nitafanya.