Castr
JF-Expert Member
- Apr 5, 2014
- 39,008
- 79,108
Upo sahihi nimefika nimeanza nyuma mno. In term of finance nilijua tu nitakua hovyo mpaka nije kusettle itachukua muda.
Pole sana mkuu, mm siwezi kufanya kazi Government. Kwa sababu mpaka sasa na experience ya 6 years. Then nitoke nilipo then labda niende let say Tanesco nianze na salary ya 1.8M huku waliomaliza 2021 wanachukua zaidi ya hio then mm niwe chini yao. Siwezi kukubali hicho kitu. Maana ukiariwa Serikalini hata uwe na experience ya Miaka 10 wao wanakuchukulia kama fresh hicho kitu siwez kukikubali maisha yangu yote.