HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Waachie PDF la database za Taasisi zilizomezwa mwaka jana.....
Point 3 wanazichukua kwa vijana wakiwa ugenini mapema mno

😂😂😂
Tusubilini mpka taasis ziwaambie waiteni vijana wetu sasahv tunauitaji nao, kwan wao si ku print na ku sign tu.. Tahasi bado zinajipana namna ya kukuhandle mkuu,

Wengine uko mtalipiwa nyumba, usafiri bado na maposh kibao. Lazima tahasis ikuandalie mzingira mkuu.
 
K
Hilo tayari walishaeleza kuwa mwezi wa 10 watatoa, maana kelele zimekuwa ni nyingi. Swali ni Je watatoa kabla au baada ya usaili wa walimu?
abla
Hilo tayari walishaeleza kuwa mwezi wa 10 watatoa, maana kelele zimekuwa ni nyingi. Swali ni Je watatoa kabla au baada ya usaili wa walimu?
Mkeka utatoka kabla ya usaili wa walimu
Vijana naombeni muwe watulivu mtapata ajira
 
Hahahaha 😂 kunywa maji kwanza
Ulifikir hatuangalii GPA ndiyo maana ulikuja na GPA yako ya 2.0 ukafikir tutakuchukua pole sana
Omba sehemu nyingine wanakochukua bila kuangalia GPA
 
Una kipi cha kutusaidia sisi jobless ww wa enzi za JK.
[/QUOTE]
Ningekupa msaada tena mkubwa tatizo umekuja kwa matusi nipo kwenye moja ya taasisi uliyofanya interview
Wewe endelea kupambana na hali yako
Huku hatufahamian lkn waungwana tunawasaidia kwa namna moja au nyingine
 
Ningekupa msaada tena mkubwa tatizo umekuja kwa matusi nipo kwenye moja ya taasisi uliyofanya interview
Wewe endelea kupambana na hali yako
Huku hatufahamian lkn waungwana tunawasaidia kwa namna moja au nyingine
Msaada wangu Mungu.

Save sms


Before DECEMBER nitakuwa Kazini na nitakufuata inbox kwako.

Sihitaji msaada wako kawape wengine.
 
Ningekupa msaada tena mkubwa tatizo umekuja kwa matusi nipo kwenye moja ya taasisi uliyofanya interview
Wewe endelea kupambana na hali yako
Huku hatufahamian lkn waungwana tunawasaidia kwa namna moja au nyingine
Mkuu Umejuaje kama alifanya interview uko?😂watu mpo uku mnachora tu watu wakilalamika.
 
Unakosea sana, haikua na haja ya kutumia lugha hii.

Pinacoladee alipata lift kupitia jukwaa hili, nakukumbusha, kazi zote ziko mikononi mwa watu, ukikutana nao hao, hata kama huna account huko utumishi, unalamba asali mapema tu.
Sasa kwa taarifa yako niliongea na phina ni mshikaji wangu alinichana wala yule jamaa hakumsaidia na hakuchart nae kwa lolote.

Kama wewe unataka msaada mfuate tu PM .
 
Back
Top Bottom