HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Psrs ni DHAIFU.

niko IG nimeona watu wa halmashauri wameanza kuitwa kazini na hizo saili wamezisimamia wao.

Tutarajie kuona mikeka mingi ya halmashauri watakaoiokota utumishi waonekane tu wameajiri.

Huku database wameiacha.

Kuita watu kazini wameacha.

Nimewawekea chini mkeka wa Njombe DC
 
.
Screenshot_20241008-202758~2.jpg
 
Psrs ni DHAIFU.

niko IG nimeona watu wa halmashauri wameanza kuitwa kazini na hizo saili wamezisimamia wao.

Tutarajie kuona mikeka mingi ya halmashauri watakaoiokota utumishi waonekane tu wameajiri.

Huku database wameiacha.

Kuita watu kazini wameacha.

Nimewawekea chini mkeka wa Njombe DC
Nadhani hawakupaswa kupewa hili jukumu la afya na walimu limewaelemea sana sasa kila mahala panavuja.
 
Psrs ni DHAIFU.

niko IG nimeona watu wa halmashauri wameanza kuitwa kazini na hizo saili wamezisimamia wao.

Tutarajie kuona mikeka mingi ya halmashauri watakaoiokota utumishi waonekane tu wameajiri.

Huku database wameiacha.

Kuita watu kazini wameacha.

Nimewawekea chini mkeka wa Njombe DC
Noma sana afu hawa wamefanya juzi tu
 
Psrs ni DHAIFU.

niko IG nimeona watu wa halmashauri wameanza kuitwa kazini na hizo saili wamezisimamia wao.

Tutarajie kuona mikeka mingi ya halmashauri watakaoiokota utumishi waonekane tu wameajiri.

Huku database wameiacha.

Kuita watu kazini wameacha.

Nimewawekea chini mkeka wa Njombe DC
wajanja si ndiomaana wamezima cha juu kabisa ili tuwe attention.hapo kifuatacho ni bakora za pdf za watendaji🤣 🤣
 
Mbaga hasikusikie.

Wewe unafanyishaje walimu laki 2 kupata elfu 10 huu ni upumbavu wa karne.

Wamelemea.

Wametoboka wametoboka tena.

Wamepwaya wamepwaya Tena
Nadhani hawakupaswa kupewa hili jukumu la afya na walimu limewaelemea sana sasa kila mahala panavuja.
Nithibitishieni hapo wanapozingua psrs kwenye upande wa afya na ualimu.
 
Walimu kibali mwezi wa nne.

Watu wameomba wa sita.

Mpaka leo hakuna usaili.
Sasa kama bado wapo kwenye process zao, ww unatakaje?
Guys, mnalalamika Kwenye vitu vya kipuuzi mno aisee
N mara ngapi mnalalamika Then what next?
Kwan hy idadi cjui laki n mara ngapi wanadeal nao, kwahy hizi za ualimu na afya ndio imekuwa story? Ndo mana waalimu mnadharauliwa mana akili hamna.
 
Sasa kama bado wapo kwenye process zao, ww unatakaje?
Guys, mnalalamika Kwenye vitu vya kipuuzi mno aisee
N mara ngapi mnalalamika Then what next?
Kwan hy idadi cjui laki n mara ngapi wanadeal nao, kwahy hizi za ualimu na afya ndio imekuwa story? Ndo mana waalimu mnadharauliwa mana akili hamna.
Kwahiyo wewe umefundishwa na watu wasio na akili? Heshimu waliokuongoza kufika ulipo sasa. Akikosea mwalimu au polisi au mwanajeshi au mwanasheria au mwasibu mmoja usihukumu wote kwa kosa au uzembe wa mtu mmoja kisa anataaluma flan basi ionekane watu wete wenye taaluma hiyo nao ni wakosaji wa hilo kosa.
 
Kwahiyo wewe umefundishwa na watu wasio na akili? Heshimu waliokuongoza kufika ulipo sasa. Akikosea mwalimu au polisi au mwanajeshi au mwanasheria au mwasibu mmoja usihukumu wote kwa kosa au uzembe wa mtu mmoja kisa anataaluma flan basi ionekane watu wete wenye taaluma hiyo nao ni wakosaji wa hilo kosa.
Hakuna mahali nmewadharau waalimu.
Kwenye uzi wa usaili wa waalimu kuna watu walipanga hadi kunipiga kisa naunga mkono usaili so wao waalimu wanaona kama vile ni dharau kwao.

Hvy soma comment yangu vizuri afu fungua akili yako utaelewa nilichomaanisha.
Acha kukaza kichwa ili uelewe
 
Sasa kama bado wapo kwenye process zao, ww unatakaje?
Guys, mnalalamika Kwenye vitu vya kipuuzi mno aisee
N mara ngapi mnalalamika Then what next?
Kwan hy idadi cjui laki n mara ngapi wanadeal nao, kwahy hizi za ualimu na afya ndio imekuwa story? Ndo mana waalimu mnadharauliwa mana akili hamna.
We jamaa na ww usibishe psprs mzigo umekuwa mkubwa wamepwaya kwa kiasi kikubwa mnoo mzigo ni mkubwa sana wameshindwa kuendana na muda wangepunguza mambo baadhi hizi za halmashauri sijui watendaji waendesha ofisi wangeacha
 
We jamaa na ww usibishe psprs mzigo umekuwa mkubwa wamepwaya kwa kiasi kikubwa mnoo mzigo ni mkubwa sana wameshindwa kuendana na muda wangepunguza mambo baadhi hizi za halmashauri sijui watendaji waendesha ofisi wangeacha
Achana na hichi kichwa kinapenda ubishi sana .

Kwanza uwa anafurahia kuona watu wanateseka.
 
Back
Top Bottom