Hope urassa
JF-Expert Member
- Aug 22, 2017
- 4,590
- 11,394
Kabla marehemu hajafika aendapo washaweka hapo mtu waokuna mtu kafariki lakini utashangaa nafasi haitangazwi
Kabla marehemu hajafika aendapo washaweka hapo mtu waokuna mtu kafariki lakini utashangaa nafasi haitangazwi
Huo ndio mfumo wa maisha.Kabla marehemu hajafika aendapo washaweka hapo mtu wao
wakimuweka mtu wao bila kufata haki nae akae mkaoKabla marehemu hajafika aendapo washaweka hapo mtu wao
Mm nilishangaa oral yangu walikuja kuita watu baada ya miezi 4 ajira walitangaza 50 ila waliita 24.Sina uhakika kama ni hao tu. Binafsi nina received za mwezi wa tano na mwezi wa sita hadi leo kimya. Fikiria unasubiri kuitwa tu interview zaidi ya miezi mitano. Huo ndio ucheleweshaji wa mchakato wa ajira. Yaani hadi unasahau.
Kaka Marabiosh mikeka Hakuna sikuizi.wakimuweka mtu wao bila kufata haki nae akae mkao
Jamaa jumamosi iliyopita katoka kusimamia usaili wa Kigamboni wakati wa kurudi Dodoma kapata ajali na kufariki, aliajiriwa mwaka janaView attachment 3117569
Katibu wa Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anatoa pole kwa familia, watumishi, ndugu, jamaa na marafiki kwa kuondokewa na mtumishi wake, Ibrahim Amiri ambaye amefariki dunia kwa ajali ya gari.
Sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
Hawajali mkuu Tyr washamueka mtu akilini wanajua ni yeye alfu wataitwa interview gereshawakimuweka mtu wao bila kufata haki nae akae mkao
hawa jamaa sjui wamekuaje yaani wanaboa hata vimulimuli hawazimiKaka Marabiosh mikeka Hakuna sikuizi.
******* tu.hawa jamaa sjui wamekuaje yaani wanaboa hata vimulimuli hawazimi
Wote lazima tushuke futi 6.Jamaa jumamosi iliyopita katoka kusimamia usaili wa Kigamboni wakati wa kurudi Dodoma kapata ajali na kufariki, aliajiriwa mwaka jana
yaani naona huu mwaka umeshaisha aisee.huu mwezi watatoa pdf 1 wataligawanya mara 2 mwez wa 11 la afya wa 12 pdf 1 mwezi wa 12 pdf 1 walimu mwakani******* tu.
Msiba wataufanya wa taasisi tukutane mwezi ujao.
Mwaka una kimavi database mm ndo nilikuwa naitegemea kuliko hata hii ya juzi direct.yaani naona huu mwaka umeshaisha aisee.huu mwezi watatoa pdf 1 wataligawanya mara 2 mwez wa 11 la afya wa 12 pdf 1 mwezi wa 12 pdf 1 walimu mwakani
Weka akiba ya maneno mkuu,,,,unauliza wewe nani? Soma id yangu.Wewe ni nani ?
Soon unaijua?
Achana na mm.Weka akiba ya maneno mkuu,,,,unauliza wewe nani? Soma id yangu.
alifanya usaili kweli huyu..?Jamaa jumamosi iliyopita katoka kusimamia usaili wa Kigamboni wakati wa kurudi Dodoma kapata ajali na kufariki, aliajiriwa mwaka jana
Nimeshakuona kumbe MD mtoto wa 2021 unataka kujifanya afisa kipenyo wa psrs.Weka akiba ya maneno mkuu,,,,unauliza wewe nani? Soma id yangu.
watu wanavyochomoka kwenye database mpaka unajiuliza au nilikua wa mwisho nini.🤣🤣🤣Mwaka una kimavi database mm ndo nilikuwa naitegemea kuliko hata hii ya juzi direct.
Pdf ya tar 25 nimeona wamechomoa bugando watu 20 kutoka pdf yangu mpaka nimeshangaa.
Uwa unajiuliza nimepata ngapi?
Ila shida hata wadau wangu kama 5 hakuna aliyeitwa japo wote tumepiga tena oral ya juzi
Hilo tayari walishaeleza kuwa mwezi wa 10 watatoa, maana kelele zimekuwa ni nyingi. Swali ni Je watatoa kabla au baada ya usaili wa walimu?Wakuu mkeka wa afya ni soon