HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sina uhakika kama ni hao tu. Binafsi nina received za mwezi wa tano na mwezi wa sita hadi leo kimya. Fikiria unasubiri kuitwa tu interview zaidi ya miezi mitano. Huo ndio ucheleweshaji wa mchakato wa ajira. Yaani hadi unasahau.
Na hivi imekuja hii ishu ya walimu na afya hizi received za may na june tutaitwa mwakani.
 
Na hivi imekuja hii ishu ya walimu na afya hizi received za may na june tutaitwa mwakani.
Zege halilali, tutaitwa tena kwa mkupuo, yaani taasisi zaidi ya tano mnaweza kuitwa kwa pamoja kufanya usaili. Sasa hivi wanamalizana na Halmashauri kisha walimu, baada ya hapo ni bandika bandua. Mwezi wa 11 hauishi
 
Zege halilali, tutaitwa tena kwa mkupuo, yaani taasisi zaidi ya tano mnaweza kuitwa kwa pamoja kufanya usaili. Sasa hivi wanamalizana na Halmashauri kisha walimu, baada ya hapo ni bandika bandua. Mwezi wa 11 hauishi
Hhaaa.
Unaongea kama afisa kipenyo wa psrs hizo za halmashauri kila siku wanaita.
 
Zege halilali, tutaitwa tena kwa mkupuo, yaani taasisi zaidi ya tano mnaweza kuitwa kwa pamoja kufanya usaili. Sasa hivi wanamalizana na Halmashauri kisha walimu, baada ya hapo ni bandika bandua. Mwezi wa 11 hauishi
Wamalizane tu na watu wao tupige hizo interview tuwaze mambo mengine.
 
Mimi ndo uwa najiulizaga ila nikionaga nina wadau wengi basi najiona sikupotea.

Ila kwa stage ya sasa kupata kazi kama muujiza kuliko uhalisia wenyewe.
Waombaji wa ajira wamekuwa wengi. Kila mwaka wahitimu wanaingia mtaani
 
Hilo tayari walishaeleza kuwa mwezi wa 10 watatoa, maana kelele zimekuwa ni nyingi. Swali ni Je watatoa kabla au baada ya usaili wa walimu?
utumishi wanaweza kukuambia matokeo kesho subiria sasa hio kesho
 
BOT,TRA,TANESCO nadhani walikuwa sahihi kujitoa utumishi.

Kosa lingine kubwa Tamisemi kupeleka ajira PSRS.

Kwa hali ya sasa bora vimemo.

Mchakato wa ajira uliotumia muda mrefu mwaka huu ni TANAPA na BUNGE pekee.

Wengine wanagonga miezi 6 hadi mwaka.

Mimi naona bora vimemo tu
Tanapa mkeka huu kuna baadhi ya Idara hawajawaita zaidi kuwafanyisha Oral...
Tusiache kusaili zaidi...
Utumishi kauli mbiu yao mpaka kufika december idadi ya ajira iwe kubwa naona inafifia japo tumebakiza miezi michache sanaa....
 
Tanapa mkeka huu kuna baadhi ya Idara hawajawaita zaidi kuwafanyisha Oral...
Tusiache kusaili zaidi...
Utumishi kauli mbiu yao mpaka kufika december idadi ya ajira iwe kubwa naona inafifia japo tumebakiza miezi michache sanaa....
Kama miezi 10 wameshindwa miezi 2 ndo wanaweza hao wahuni.

Tanapa hata kama hamzioni kada nyingine ilo ni tatizo la mwajiri kibali anacho budget ya kuwalipa hana.
 
Back
Top Bottom