HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Halafu siku moja nije nipate kazi niwe lecturer wa chuo ,aisee ni mwendo wa supplementaries Tu na carries .
Ukuda ukuda Unoko Unoko .
Students hawajui msoto
[emoji3][emoji3] usifanye hivo mkuu maana kuwa academician unatakiwa kuwa mlezi pia. Na unatakiwa kutenda haki bila kumuonea mtu. Speaking as the experienced academician.
 
[emoji3][emoji3] usifanye hivo mkuu maana kuwa academician unatakiwa kuwa mlezi pia. Na unatakiwa kutenda haki bila kumuonea mtu. Speaking as the experienced academician.
acha raia walimwe sapu tu kwa mtindo huu
 
acha raia walimwe sapu tu kwa mtindo huu
[emoji3][emoji3][emoji3]Hamna mkuu Mwenyezi Mungu akitupa hyo nafasi tutende haki tu.

Mfano mzuri mimi wakati nasoma olevel kuna mwalimu alikuwa ananichukia sana na kunichapa sana kwa sababu zisizoeleweka and by that time alikuwa ni Diploma holder. Baada ya muda aliamua kwenda kujiendeleza kimasomo (kuitafuta degree).

Guess what happened

Alinikuta nafundisha course mojawapo kwenye darasa lake.

Point to note: Be humble always.
 
[emoji3][emoji3][emoji3]Hamna mkuu Mwenyezi Mungu akitupa hyo nafasi tutende haki tu.

Mfano mzuri mimi wakati nasoma olevel kuna mwalimu alikuwa ananichukia sana na kunichapa sana kwa sababu zisizoeleweka and by that time alikuwa ni Diploma holder. Baada ya muda aliamua kwenda kujiendeleza kimasomo (kuitafuta degree).

Guess what happened

Alinikuta nafundisha course mojawapo kwenye darasa lake.

Point to note: Be humble always.
What goes around comes around 😂😂😂😂
 
[emoji3][emoji3][emoji3]Hamna mkuu Mwenyezi Mungu akitupa hyo nafasi tutende haki tu.

Mfano mzuri mimi wakati nasoma olevel kuna mwalimu alikuwa ananichukia sana na kunichapa sana kwa sababu zisizoeleweka and by that time alikuwa ni Diploma holder. Baada ya muda aliamua kwenda kujiendeleza kimasomo (kuitafuta degree).

Guess what happened

Alinikuta nafundisha course mojawapo kwenye darasa lake.

Point to note: Be humble always.

Kama ni she na ana nyashi unatembea na stake tuu kama fidia.
😂😂😂
 
IMG_6160.jpeg

Katibu wa Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anatoa pole kwa familia, watumishi, ndugu, jamaa na marafiki kwa kuondokewa na mtumishi wake, Ibrahim Amiri ambaye amefariki dunia kwa ajali ya gari.

Sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
 
View attachment 3117569
Katibu wa Ofisi ya Rais, Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anatoa pole kwa familia, watumishi, ndugu, jamaa na marafiki kwa kuondokewa na mtumishi wake, Ibrahim Amiri ambaye amefariki dunia kwa ajali ya gari.

Sisi sote ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea.
Dah huyu jamaa alitusimamia usaili mwezi wa pili pale Asha Migiro😢😢😢 daah apumzike salama asee
 
BOT,TRA,TANESCO nadhani walikuwa sahihi kujitoa utumishi.

Kosa lingine kubwa Tamisemi kupeleka ajira PSRS.
Utumishi kwenye suala la kuchelewesha mchakato wa ajira ndipo walipofeli, ila kwenye haki wapo vizuri, ukifanya interview ukafaulu hakuna longolongo unapangiwa kituo cha kazi. Huko kwingine ambapo wanaajiri wenyewe vimemo huwa ni vingi.
 
Utumishi kwenye suala la kuchelewesha mchakato wa ajira ndipo walipofeli, ila kwenye haki wapo vizuri, ukifanya interview ukafaulu hakuna longolongo unapangiwa kituo cha kazi. Huko kwingine ambapo wanaajiri wenyewe vimemo huwa ni vingi.
Kwa hali ya sasa bora vimemo.

Mchakato wa ajira uliotumia muda mrefu mwaka huu ni TANAPA na BUNGE pekee.

Wengine wanagonga miezi 6 hadi mwaka.

Mimi naona bora vimemo tu
 
Kwa hali ya sasa bora vimemo.

Mchakato wa ajira uliotumia muda mrefu mwaka huu ni TANAPA na BUNGE pekee.

Wengine wanagonga miezi 6 hadi mwaka.

Mimi naona bora vimemo tu
Sina uhakika kama ni hao tu. Binafsi nina received za mwezi wa tano na mwezi wa sita hadi leo kimya. Fikiria unasubiri kuitwa tu interview zaidi ya miezi mitano. Huo ndio ucheleweshaji wa mchakato wa ajira. Yaani hadi unasahau.
 
Back
Top Bottom