HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Katika Oral zote ya mwaka huu imetia fola.

Jamaa hawana muda wa kupeti peti kama tulivyozoea.

Ukijibu Point 3 unasema ufikirie wahsaenda swali linalofuata.

Wakali.,wako harsh.

Mengine tuwachie wao
Hili ni minus kwao kama ni kweli wapo harsh, wanatakiwa waelewe wao ni watoa huduma na msahiliwa ni customer wake, bila msahiliwa basi yeye hapati posho wala mshahara.

Ni kujisahau tuu.
 
Hili ni minus kwao kama ni kweli wapo harsh, wanatakiwa waelewe wao ni watoa huduma na msahiliwa ni customer wake, bila msahiliwa basi yeye hapati posho wala mshahara.

Ni kujisahau tuu.
Sio harsh, sasa oral wapo watu 100, unaanza kusubiri mtu ajifikirie wakati swali basic....lakini watapita tu
 
Sio harsh, sasa oral wapo watu 100, unaanza kusubiri mtu ajifikirie wakati swali basic....lakini watapita tu
Acha kuwatetea msaka tonge mwenzetu.

Nimefanya oral staasisi kubwa na treatment ya juzi ilikuwa ya ovyo.

Kwanza hakuna panel ilikuwa na watu 100.

Wasaili walikuwa wanne wasailiwa walikuwa 20 inategemea na kada.

Muda DK 15.

Ila wengi wamefanya Dk 5 hadj 10 tena kwa kukimbizwa puts puta.

Asubuhi wanajizungusha wanakuja kuanza pepa saa 7 mchana baada ya kula unategemea nini hapo ?

Kiukweli hatuwezi kueleza mengi ila walikuwa Harsh.

Unashangaa ww unawatetea msubiria mikeka mwenzetu
 
Acha kuwatetea msaka tonge mwenzetu.

Nimefanya oral staasisi kubwa na treatment ya juzi ilikuwa ya ovyo.

Kwanza hakuna panel ilikuwa na watu 100.

Wasaili walikuwa wanne wasailiwa walikuwa 20 inategemea na kada.

Muda DK 15.

Ila wengi wamefanya Dk 5 hadj 10 tena kwa kukimbizwa puts puta.

Asubuhi wanajizungusha wanakuja kuanza pepa saa 7 mchana baada ya kula unategemea nini hapo ?

Kiukweli hatuwezi kueleza mengi ila walikuwa Harsh.

Unashangaa ww unawatetea msubiria mikeka mwenzetu
Mkuu wakiwa hivyo ndio fresh maana yake hakuna kufeli hiyo...
Ila wakianza kukupa muda wa kufikiri we jua kisu kikali..
BTW, mwanangu unapenda kulalamika😀
 
Acha kuwatetea msaka tonge mwenzetu.

Nimefanya oral staasisi kubwa na treatment ya juzi ilikuwa ya ovyo.

Kwanza hakuna panel ilikuwa na watu 100.

Wasaili walikuwa wanne wasailiwa walikuwa 20 inategemea na kada.

Muda DK 15.

Ila wengi wamefanya Dk 5 hadj 10 tena kwa kukimbizwa puts puta.

Asubuhi wanajizungusha wanakuja kuanza pepa saa 7 mchana baada ya kula unategemea nini hapo ?

Kiukweli hatuwezi kueleza mengi ila walikuwa Harsh.

Unashangaa ww unawatetea msubiria mikeka mwenzetu
Pole sana, yote ni katika kutafuta maisha ipo siku utafanikiwa ndugu
 
kuna ndugu yangu ameitwa kwenye usahili wa tutorial assistant lakini amepoteza cheti cha form 6. anaejua taratibu za kupata chet mbadala maana utumishi hawana huruma kwenye hilo
 
Acha kuwatetea msaka tonge mwenzetu.

Nimefanya oral staasisi kubwa na treatment ya juzi ilikuwa ya ovyo.

Kwanza hakuna panel ilikuwa na watu 100.

Wasaili walikuwa wanne wasailiwa walikuwa 20 inategemea na kada.

Muda DK 15.

Ila wengi wamefanya Dk 5 hadj 10 tena kwa kukimbizwa puts puta.

Asubuhi wanajizungusha wanakuja kuanza pepa saa 7 mchana baada ya kula unategemea nini hapo ?

Kiukweli hatuwezi kueleza mengi ila walikuwa Harsh.

Unashangaa ww unawatetea msubiria mikeka mwenzetu
Status ikoje baada ya oral hasa ya kwenye app
 
nadhan ni wote, watakuwa na maboresho nadhan...ili ianze kusoma ile sehem ya placement...ukipata kazi unakula notification na unaikuta kwenye placement

nadhan ni wote, watakuwa na maboresho nadhan...ili ianze kusoma ile sehem ya placement...ukipata kazi unakula notification na unaikuta kwenye placement pale
Kama wakifanya hivyo itakua vyema sanaa..
 
Back
Top Bottom