HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hakuna kitu kama hicho, hiyo rangi ya kijani ipo kwa watu wote, kuna watu nawajua wanazo za kijana na bado kazi ile ile bado ikatangazwa kazi na wao kuachwa maana ake n kwamba hata hawakuwepo Database.
Sijasema lazima apate! Na haipo kwa kila .mtu bali kwa waliofikia pass mark iliyopendekezwa. Ila ni kwamba wengi wanaoitwa oral huwa ni wakali na karibuni wote huifikia hiyo pass mark.
 
Sijasema lazima apate! Na haipo kwa kila .mtu bali kwa waliofikia pass mark iliyopendekezwa. Ila ni kwamba wengi wanaoitwa oral huwa ni wakali na karibuni wote huifikia hiyo pass mark.
Sasa kama upo database c hapo lazima uitwe kazin na kama hauko kwenye database maana ake c ulifeli oral au?
 
Sijasema lazima apate! Na haipo kwa kila .mtu bali kwa waliofikia pass mark iliyopendekezwa. Ila ni kwamba wengi wanaoitwa oral huwa ni wakali na karibuni wote huifikia hiyo pass mark.

Labla tufanye hv em wote humu ambao wana selected ya rangi nyeusi wapige screenshot wazionyeshe hapa ndio nitaamini maneno yako tofauti na hapo bc kaa ukijua selected zote hua n rangi ya kijani
 
Weka single file video zote na kama ni pdf pia weka single file then tuma zikiambatana na docoment zingine za academic na cv
Je naweza kutumia link ya google photos?

Mana hapo unaweza kutengeneza link na ukamtumia mtu akaona picha ambazo umeziweka kwenye hiyo link.
 
Habari za mida hii
Ukiwa unatumia majina yafuatayo kwenye vyeti
Cheti cha form 4
Juma Said Juma
Cheti cha form 6
Juma Said Juma
Cheti cha chuo
Juma Said Juma
Nida
Juma Said Juma
Lakini cheti cha kuzaliwa
Juma Saidi Juma

Je kwenye usahili kwenye ukaguzi wa vyet naweza kuzuiwa kuingia kwenye usahili
Mkuu cheti cha kuzaliwa ni rahisi kufanyiwa edit, nenda RITA na leaving certificate, kitambulisho chako cha NIDA na pesa kama 13,000 kaanze mchakato ndani ya siku 14 unapata cheti kingine
 
Back
Top Bottom