HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Afadhali wameanza kutoa pdf ,aisee Wana kilimo na mifugo wanaenjoy sana mamaee , placement kama zote kila pdf , wengine sie huku pangu pakavu mpaka kutafuta na tochi ,maanina . Placement moja kila baada ya pdf tano .
Damn !
Mpaka nawaonea wivu wana kilimo na mifugo
Oya ! ,Mwanangu El Marabiosh , PSRS Wana hasira na hii course yetu nini mwanangu ?
Au tumerogwa ?
 
Dah!
Ue.jpeg.jpg
 
Ninaumia sana hasa kwa watoto wakike, ninaumia zaidi hasa kwa tusiokuwa na uwezo tuliosoma kwa kuunga unga uku wazazi wakibakia maskin kwa kuuza asset watoto wao wasome waje kuwakomboa baadae, binafsi nikiwaangalia wazazi wangu roho inaniuma sana naona kama nashindwa kuwatimizia ndoto zao, naona ata aibu kurudi nyumban, DAH MWENYEZI MUNGU ATUSIMAMIE JOBLESS, Mchakato wa Ajira ni mtihan Tosha maisha kitaa, jua la kitaa kila unachogusa akisogei
 
Ninaumia sana hasa kwa watoto wakike, ninaumia zaidi hasa kwa tusiokuwa na uwezo tuliosoma kwa kuunga unga uku wazazi wakibakia maskin kwa kuuza asset watoto wao wasome waje kuwakomboa baadae, binafsi nikiwaangalia wazazi wangu roho inaniuma sana naona kama nashindwa kuwatimizia ndoto zao, naona ata aibu kurudi nyumban, DAH MWENYEZI MUNGU ATUSIMAMIE JOBLESS, Mchakato wa Ajira ni mtihan Tosha maisha kitaa, jua la kitaa kila unachogusa akisogei
Afadhali wewe unapambana ukiwa kitaa huku unajitafutia mdogo mdogo!! Kuna wale ambao hawawezi kabisa kujipigania hata kutafuta kazi ya saidia fundi, au kuuza mitumba etc. Full time wapo nyumbani wanalelewa kwa kila kitu!! Wazee wanaendelea kutumia ka-pensheni kao kiduchu kuwahudumia kwa chakula, malazi na mavazi!! huku wakiwapiga mizinga ya vocha na vifurushi!! Wazazi wana maumivu usipime!! Wazazi wanaendelea kuwatia moyo na kusema usijali tutaendelea kusaidiana tu, lakini huku moyoni wana machozi mengi sana!!
 
Back
Top Bottom