Afadhali wewe unapambana ukiwa kitaa huku unajitafutia mdogo mdogo!! Kuna wale ambao hawawezi kabisa kujipigania hata kutafuta kazi ya saidia fundi, au kuuza mitumba etc. Full time wapo nyumbani wanalelewa kwa kila kitu!! Wazee wanaendelea kutumia ka-pensheni kao kiduchu kuwahudumia kwa chakula, malazi na mavazi!! huku wakiwapiga mizinga ya vocha na vifurushi!! Wazazi wana maumivu usipime!! Wazazi wanaendelea kuwatia moyo na kusema usijali tutaendelea kusaidiana tu, lakini huku moyoni wana machozi mengi sana!!