HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naona TAA wameanza kuajili wao wenyewe, watoto wa masikini tutakoma tembelea page ya mabumbe uone tangazo

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
Mbona hawa mda mrefu tu hata enzi za mzee walikua wanaajiri wenyewe hzi za mkataba, na hata hizi za sasa ni kazi za temporary na zilishatolewa go ahead kua taasisi zinaeza ruhusiwa ziajiri zenyewe za mkataba
 
TAA wanaanza kuajiri wenyewe,kazi ipo aisee kwa jobless.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kutoka Twitter Wizara ya Uchukuzi hiyo post"
Wameandika ni Fursa" inaonekana kuna miradi ya ujenzi wa viwanja vya ndege kwahiyo wanahitaji watenda kazi...
Screenshot_20230901-080351.jpg
IMG_20230901_080218.jpg
 
Back
Top Bottom