HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Asante Mungu wangu nimekosa nafasi niliokua nasubiri, naomba aniongoze vema next time niweze kufanikiwa either kwa kufanya interview nyingine wakitoa au kwa kufanikiwa kwa mengine tunayopambana.. either ya yote namshukuru Mungu kwa uhai na afya njema.
Tupo pamoja
 
Hamnaga huo utartbu mkuu...utartbu pira linaekwa kati pale cive,csbl,duce n.k mwenye kushinda anchukua kazi
Kuna usili mkubwa sana unafanyika wafanyakazi kuhamishwa vituo walivyopo kwenda sehemu nyingine""
Note...
Mashirika yamekuwa ni sehemu ya kula raha, na ndio maana tulivyokuwa tunazungumza, Waziri wa Utumishi akasema; tunapozungumza mashirika haya, pale kwangu utumishi nina vita," amesema na kuongeza;

"Kila mtu anataka kuhama Serikalini kwenda kwenye mashirika, kuna nini? Marupurupu mazuri mishahara minene lakini hakuna tija kwa serikali, sasa hatuwezi kwenda hivyo ndugu zangu, lazima tubadilike.”

Mh. RAISI
 
Kuna usili mkubwa sana unafanyika wafanyakazi kuhamishwa vituo walivyopo kwenda sehemu nyingine""
Note...
Mashirika yamekuwa ni sehemu ya kula raha, na ndio maana tulivyokuwa tunazungumza, Waziri wa Utumishi akasema; tunapozungumza mashirika haya, pale kwangu utumishi nina vita," amesema na kuongeza;

"Kila mtu anataka kuhama Serikalini kwenda kwenye mashirika, kuna nini? Marupurupu mazuri mishahara minene lakini hakuna tija kwa serikali, sasa hatuwezi kwenda hivyo ndugu zangu, lazima tubadilike.”

Mh. RAISI
Nafikiri Mh Raisi alikua anazngumzia nafasi za kuhamia sidhni kama ni hzi ajira mpya....anyway kwa bongo hii lolote linawezkna hatwez jua hata hawa wanaopta wote walifnya saili na wakafulu au ni mambo ya connection na mapande
 
Back
Top Bottom