kitanywe 1
JF-Expert Member
- Aug 3, 2020
- 220
- 444
Hii ya kwako ni Mpya labda Tuanzie profile yako inasoma Asilimia ngapi??Sijawah pewa sababu
Hii ya kwako ni Mpya labda Tuanzie profile yako inasoma Asilimia ngapi??Sijawah pewa sababu
Kiseme hicho kitu ili tumalize shida moja kwa mojaAsanteni kwa msaada Kuna kitu mmenifumbua Mungu awabariki
1. Vyeti umecetify?Naombeni tumaini ndugu zangu
Nimekuwa nikiomba maombi ya kazi utumishi Kama mara 5 na zote siwi shortlisted kwa ajili written interview
Sasa nawaza au ata utumishi nao wanaangalia GPA yako ndo wakuite kwaajili ya interview
Mimi na gpa ya 3.3 civil engineer
Nawaza Hadi nakosa tumaini
Ndio wameita na wanaendelea kuita Kada tofauti tofautiHivi MDA ndio tayari wamesha ita kazini hivyoo??
Kwan we kada gaani ?? Maana MDA & LGA wanaendelea kutoa KULINGANA nakada husika na kwa mafungu fungu ,,, wengine nazani wanaweza kuwa Bado hawajahitwa kabisaHivi MDA ndio tayari wamesha ita kazini hivyoo??
Kama Electrical sijaona kabisa. Ila naona wanaendelea kuachilia matokeo taratibu sana. Leo hawajatoa kwa pengine kwa kuwa sio siku ya kazi. Ila jumatatu tutarajie watatoa tena.Kwan we kada gaani ?? Maana MDA & LGA wanaendelea kutoa KULINGANA nakada husika na kwa mafungu fungu ,,, wengine nazani wanaweza kuwa Bado hawajahitwa kabisa
Electrical wanatoa kidogo kidogo mpaka sasa kuna nafasi kama nne tayari wamepangiwa kaziKama Electrical sijaona kabisa. Ila naona wanaendelea kuachilia matokeo taratibu sana. Leo hawajatoa kwa pengine kwa kuwa sio siku ya kazi. Ila jumatatu tutarajie watatoa tena.
Hizo post zilikuwa za MDA&LGA? au taasisi nyingine?Electrical wanatoa kidogo kidogo mpaka sasa kuna nafasi kama nne tayari wamepangiwa kazi
Uyo inaonekana ni fresh graduate alikuwa hajui hata kuitumia account yake, hizo screenshots zilizotumwa ndio zimemfumbua macho na ameshajua wapi pakuangalia sababu ya kutokuwa shortlisted.Kiseme hicho kitu ili tumalize shida moja kwa moja
kuna watu walifanya interview MDa&lga wamepangiwa kwenye taasisi nyingineHizo post zilikuwa za MDA&LGA? au taasisi nyingine?
Kwani wewe ukisikia MDA&LGA unaelewa nini, na hizo taasisi nyingine unazozisema ni zipi ?Hizo post zilikuwa za MDA&LGA? au taasisi nyingine?
Baadhi ya kazi zinajimbanua zinataka Gpa nyingine hapana,ila ufaulu ni MUHIMU piaHata hawaangalii GPA,wanaangalia tu Kama unavyovigezo walivyoviorodhesha
Nipo na IT tunakunywa anasema ana flash imejaa dataabase[emoji1]IT popote ulipo tunawait PDF[emoji95][emoji95] nzito la kufunga weekend.....
[emoji3][emoji3]Nipo na IT tunakunywa anasema ana flash imejaa dataabase[emoji1]