Simba Mlevi
Member
- May 14, 2023
- 29
- 72
Bado hawajatoaHivi wenzangu na mimi tuliofanya Oral tarehe 24.5.2023 ya Mamlaka ya Maji Korogwe hivi majina walishatoa au bado?
Bado hawajatoaHivi wenzangu na mimi tuliofanya Oral tarehe 24.5.2023 ya Mamlaka ya Maji Korogwe hivi majina walishatoa au bado?
Hongera sana mkuu,ukawe mtumishi mwemaHabari za wakati wana uzi kiukweli Mungu amenitendea nilofanya oral mwezi wa pili, lakin hatimae nimaelamba asali wizara ya maji
Both selected for all web and app. From database
Naamini wote mungu atatundea
Hongera sana....Ukawe mtumishi mwema kiongozi...Habari za wakati wana uzi kiukweli Mungu amenitendea nilofanya oral mwezi wa pili, lakin hatimae nimaelamba asali wizara ya maji
Both selected for all web and app. From database
Naamini wote mungu atatundea
Bora hata wewe umepewa hizo mzee wengine wanaandikaga majina tu nakuacha copy za vyetiTARATIBU ZOTE NI ZIPI IZO???
Ukienda kuripoti:
Forms unazopewa ni
1. Payee 2. Medical 3. Next of kin 4. personal details si ndio?
Mimi nimepewa hizo. Baada ya kusubmit nimeambiwa wataniita after sometime. Hapo vitu ni complete au baaado?
No letter of contract, shahara, ela ya kujikimu cjajua.
Taratibu zote ni zipi hizo???
Twinawe Mwifwa mti mnene wizy
Account unaweza kutumia ya mtu yoyote kipindi tunajaza account walitushauli tusiweke account za mademu zetu tusije kulia badae😂😂😂😂😂Ukiwa unafungua Account ya Benki, nyaraka zinazohitajika ni pamoja na Cheti cha kuzaliwa(huwa kuna majina 3 kwenye hiki cheti na ndio yanayoandikwa kwenye account namba).
Sasa kwenye vyeti majina yanatakiwa yafanane na ya kwenye cheti cha kuzaliwa, kwa hiyo yatafanana pia na majina ya Account number.
Kuhusu kutumia account yenye majina tofauti na ya kwenye vyeti sina uzoefu nalo ila kwa kuhakikisha taarifa ziwe sawa na wajue kuwa mwenye account ni fulani inabidi majina yafanane
Hongera sana ukawe mtumishi mwemaNdugu zangu nimeanza kufuatilia huu uzi tokea 3/09/2022, nikafanya interview nne, mbili nikaingia oral mbili nikaishia written
Leo hii na mimi nimeliona jina langu ndani ya pdf. Mungu ni mwema sana ndugu zangu,
Kwa ambao bado, hakuna kukata tamaa, tupambane bila kuchoka wakati wenu utafika pia.
Shukrani[emoji1545]Hongera sana ukawe mtumishi mwema
Hongera sana nenda kapige kazi nakutakia kila la heriHabari za wakati wana uzi kiukweli Mungu amenitendea nilofanya oral mwezi wa pili, lakin hatimae nimaelamba asali wizara ya maji
Both selected for all web and app. From database
Naamini wote mungu atatundea
Hongera sana aisee hakika wakati wa MUNGU ukifika hakuna wa kupinga nakutakia majukumu mema katika utumishiNdugu zangu nimeanza kufuatilia huu uzi tokea 3/09/2022, nikafanya interview nne, mbili nikaingia oral mbili nikaishia written
Leo hii na mimi nimeliona jina langu ndani ya pdf. Mungu ni mwema sana ndugu zangu,
Kwa ambao bado, hakuna kukata tamaa, tupambane bila kuchoka wakati wenu utafika pia.
Hongera sanaaaaaNdugu zangu nimeanza kufuatilia huu uzi tokea 3/09/2022, nikafanya interview nne, mbili nikaingia oral mbili nikaishia written
Leo hii na mimi nimeliona jina langu ndani ya pdf. Mungu ni mwema sana ndugu zangu,
Kwa ambao bado, hakuna kukata tamaa, tupambane bila kuchoka wakati wenu utafika pia.
Wizy unavuta bangi ya malawi sikuhizi au sio ? 😃😃😃😃😃,Yaani nijaze jina la dem ?Account ya bank haihusuani na majina ya taaluma unaweza weka account hata yenye jina la manzi yako na salary inatoka kama kawaida mzee
[emoji2][emoji2][emoji2][emoji1]Wizy unavuta bangi ya malawi sikuhizi au sio ? [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2],Yaani nijaze jina la dem ?
Kijana wa ovyo kweli wewe [emoji1][emoji1][emoji1]
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwemaHabari za wakati wana uzi kiukweli Mungu amenitendea nilofanya oral mwezi wa pili, lakin hatimae nimaelamba asali wizara ya maji
Both selected for all web and app. From database
Naamini wote mungu atatundea
Kusajiliwa NIN ni lazima uwe na Cheti cha kuzaliwa(kwa asilimia kubwa), kwa hiyo bado source ya taarifa ni ile ileSiku hizi MAMBO yamebadilika, unatakiwa uwe na NIN tu, ili kufungua AKAUNTI..tunahama kwenye kutembea na MAKARATASI.
Kama wanaruhusu hivyo basi hawako serious na maisha ya watumishi.Account unaweza kutumia ya mtu yoyote kipindi tunajaza account walitushauli tusiweke account za mademu zetu tusije kulia badae[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hongera sana mwambaNdugu zangu nimeanza kufuatilia huu uzi tokea 3/09/2022, nikafanya interview nne, mbili nikaingia oral mbili nikaishia written
Leo hii na mimi nimeliona jina langu ndani ya pdf. Mungu ni mwema sana ndugu zangu,
Kwa ambao bado, hakuna kukata tamaa, tupambane bila kuchoka wakati wenu utafika pia.