HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna mtu hapo juu kasema wamefanya interview??kwa makadirio tu najua walioomba ajira za tamisemi ni karibu au zaidi ya laki moja lkn why wametumia miezi miwili tu kupambanua sifa hizo na kupangia watu kazi???mean while utumishi zile ajira za MDA & LGA iliwachukua miezi 7 kuchambua tu majina kupata wenye sifa,haya basi wamemaliza interview waite kazini maana huku sio sifa tena ni ufaulu tu wa juu mpe kazi napo mchakato as naongea leo bado siku kumi na kitu na baadhi tyr miezi minne imepita....kuna shida mahali japo hatusemi ila kuna shida.
Hivi TBC zile interview za mwezi wa kwanza walishaitwa kazini??
Hakuna taasisi inapenda kuchafuka...ngoja Mimi na ndugu yangu mfwende sawadogo tuendelee kunywa mchuzi....PSRS Kwenye usawa na haki wanafanya vizuri sana tu kuweka transparency kwa asilimia nyingi wao shida yao ni michakato isiyoisha ndio inaleta walakini na kuweka mianya ya watu kuwekana.

Tamisemi hajafanya interview ni landom selection
 
kwa jobless tuliofilisika baada ya ku graduate nakuuza pc zetu,jitahidi kwenye phone yako hukosi app hzi kwajili ya kutuma maombi muda wowote popote

1.pdf scanner

2.pdf merge(ku join vyeti pamoja na kusplit)
3.intelligent cv builder
4.i love pdf (hii kureduce size za mb za pdf,na ku convert into word nk

5.cover letter builder

nk nk

pia ili usisumbuke kuapply uwe unaomba desktop mode kwenye chrome , wakuu tuendelee kufaitia michongo mpaka tutakapo seto
 
Kuna mtu hapo juu kasema wamefanya interview??kwa makadirio tu najua walioomba ajira za tamisemi ni karibu au zaidi ya laki moja lkn why wametumia miezi miwili tu kupambanua sifa hizo na kupangia watu kazi???mean while utumishi zile ajira za MDA & LGA iliwachukua miezi 7 kuchambua tu majina kupata wenye sifa,haya basi wamemaliza interview waite kazini maana huku sio sifa tena ni ufaulu tu wa juu mpe kazi napo mchakato as naongea leo bado siku kumi na kitu na baadhi tyr miezi minne imepita....kuna shida mahali japo hatusemi ila kuna shida.
Hivi TBC zile interview za mwezi wa kwanza walishaitwa kazini??
Hakuna taasisi inapenda kuchafuka...ngoja Mimi na ndugu yangu mfwende sawadogo tuendelee kunywa mchuzi....PSRS Kwenye usawa na haki wanafanya vizuri sana tu kuweka transparency kwa asilimia nyingi wao shida yao ni michakato isiyoisha ndio inaleta walakini na kuweka mianya ya watu kuwekana.
urasimu usio isha mkuu
 
Tatizo hizo intern zenyewe zinatolewa kwa upendleoo na kujuana so bora mpria uwekwe kati hakuna cha intern wala nani wote wapambanie atakeshinda apewe kazii

Hizi nafasi nafikir TRA watawapa vipaumbele hawa vijana. TRA walilamika kupewa vijana wasio competent, hili panga watakalopitisha this time wengi mtaandika nyuzi za kila aina jf.

1. GPA
2. ITA
3. Interns

Watapita sana humo, TRA walikuwa wanafanya kila namna kuwachukua vijana wa intern ikawa inakwama. Wamepewa chance now unafikir watawaacha?
 
Intern si wanatoa TAESA? sisi tuliletewa na TAESA na huko wanafanya usaili kabisa ili kuwa recruited, vijana wakimaliza chuo wapitie agency wakati wabatafuta matobo ya kutokea.

TRA iwafikirie hao vijana walipiga kazi kipindi cha Corona miaka 2 bila malipo, kama taasisi zingine wamewapa vipaumbele waliokuwa wanajitolea, TRA wanakwama wapi?
 
mkuu samahani,mm sijasoma tax,ila nina kabachelor kangu ka uchumi, kwani swali no:1 ni sawa na no :2 hapo juu??

coz naona swali namba mbili linahitaji umuhimu wa kulipa kodi while swali namba moja linahitaji how taxes should be mfano zile canons zake nikama convenience,equity,economy,productivity nk

fafanua hapo mkuu labda sijaelewa??
Hilo swali ni moja tu. Moja wametaka Cannon of tax, na lingine hilo wameokuonesha jinsi wafanyabiashara wanavyolamikia kodi isiyolipika. Hivyo unatakiwa kubalance kodi hizo kwa kuzingatia Cannon of tax.
Swali hilo la pili halina uhusiano na umuhimu wa kulipa kodi bali namna gani bora ya kutoza kodi.
 
Kuna mtu hapo juu kasema wamefanya interview??kwa makadirio tu najua walioomba ajira za tamisemi ni karibu au zaidi ya laki moja lkn why wametumia miezi miwili tu kupambanua sifa hizo na kupangia watu kazi???mean while utumishi zile ajira za MDA & LGA iliwachukua miezi 7 kuchambua tu majina kupata wenye sifa,haya basi wamemaliza interview waite kazini maana huku sio sifa tena ni ufaulu tu wa juu mpe kazi napo mchakato as naongea leo bado siku kumi na kitu na baadhi tyr miezi minne imepita....kuna shida mahali japo hatusemi ila kuna shida.
Hivi TBC zile interview za mwezi wa kwanza walishaitwa kazini??
Hakuna taasisi inapenda kuchafuka...ngoja Mimi na ndugu yangu mfwende sawadogo tuendelee kunywa mchuzi....PSRS Kwenye usawa na haki wanafanya vizuri sana tu kuweka transparency kwa asilimia nyingi wao shida yao ni michakato isiyoisha ndio inaleta walakini na kuweka mianya ya watu kuwekana.
Kwenye Swala la MDA & LGA, Sekretaireti ya Ajira hawana makosa.

Mwenye makosa ni Mwajiri, ndie anatakiwa aruhusu Sekretaireti wamalizie hatua ya mwisho ya Placements.

Sekretaireti ya Ajira hawawezi kutoa Placements bila ruhusa ya mwajiri.

Hili Swala lipo kwenye Kanuni, someni muelewe.
 
Kwenye Swala la MDA & LGA, Sekretaireti ya Ajira hawana makosa.

Mwenye makosa ni Mwajiri, ndie anatakiwa aruhusu Sekretaireti wamalizie hatua ya mwisho ya Placements.

Sekretaireti ya Ajira hawawezi kutoa Placements bila ruhusa ya mwajiri.

Hili Swala lipo kwenye Kanuni, someni muelewe.
Mmh na hapa kuna tatizo kubwa, kwa Mda wote uo mwaka na weeks kadhaa zimeisha izo nafasi inakuwaje kuwaje au kuna watu wamezikaimu na kivip iweje wakaimu kwa Mda wote uo, asee kuna madudu kila mahali
 
Kwenye Swala la MDA & LGA, Sekretaireti ya Ajira hawana makosa.

Mwenye makosa ni Mwajiri, ndie anatakiwa aruhusu Sekretaireti wamalizie hatua ya mwisho ya Placements.

Sekretaireti ya Ajira hawawezi kutoa Placements bila ruhusa ya mwajiri.

Hili Swala lipo kwenye Kanuni, someni muelewe.
If so, then I wonder....

How does the government work ?

Mbona huo utaratibu uliousema unaonyesha kwamba mambo yanakwenda "shaghala bagala"
 
Nataka ni apply nafasi ya SKIPPER , naweka pembeni vyeti vya digriiii , na pia naweks tuuu form 4 basi plus cha jkt
 

Attachments

  • Screenshot_20230606-032057.png
    Screenshot_20230606-032057.png
    555.5 KB · Views: 25
Mkuu, nimesoma BA.Education hapo, na nasoma M.A hapohapo.
Nina uhakika hakuna kozi ya Computer Application.
Sijajua umesoma ualimu gani,lakini nakumbuka room mate wangu pale mabibo hostel enzi hizo alikua anasoma ualimu,mwaka wa pili walikua na kozi ya ICT.
 
Back
Top Bottom